Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu zaidi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashata, Aug 4, 2012.

  1. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wadau wiki 3 zilizopita niliandika uzi wangu wa NAUMIA MOYONI ambao ulikua unaelezea jinsi mchumba wangu anavyochat kupita kiasi na rafiki yake waliosoma wote chuo.Wadau maumivu yameongezeka zaidi moyoni kwani wakiwa wanachat kwa sasa wanaitana bby na i lv u kwa sana.Juzi nilifungua email ya mchumba wangu nikakuta email ya jamaa akiomba penzi it seem jamaa ameshakubaliwa coz amesema amefurahi kupokelewa ninachohisi bdo kubanjuana coz mchumba wangu yupo kwenye mfungo wa ramadhani.Wadau nifanye nn na tunaelekea kufunga ndoa miezi 3 ijayo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    kashata raha yake kahawa lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa wee mwanamme unajiita kashata? Bora hata ungejiita kahawa.

    Waache wapeane, wee ushashindwa kazi.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unaniiga kuwaza kisu hizi?

     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    its the vice versa lol
     
  6. a

    amina ali Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana kaka inaonesha mchumba wako sio muaminifu
     
  7. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inaniuma sana nimetoka nae mbali sana uyu mtoto imefikia hatua wazazi wananiambia nitafute mwanamke mwingine nioe na harusi ni miezi 3 ijayo.Zoezi ni gumu kichwa kinauma sana
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sasa ugumu uko wapi? Unaoa mtu mwema au unaoa kwasababu uhusiano umetoka nao mbali.
     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kinachofuata ni "mke wangu ananisaliti ",inshort wewe unakera na huu uzi wako,..km uko serious mwambie ukweli km akiendelea achana naye,kwani lazima kuoa baada ya miezi 3,utaoa hata mwakani.
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    achana naye fasta huyo sio wa kwako
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Mbona una mkatisha tamaa
     
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,242
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    kama bado anakcht wakat hamjaona bas mksha oana ndo atakuwa ana kwachia mshkaj kwa saana
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Wewe una sema yuko kwenye mfungo! Una uhakika gani ana heshimu mfungo?

    Lakini cha kufanya ni kuachana nae huyo hakufai! Umeona kwa macho yako! Stuka
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh bro unamoyo wachuma, hivi unataka ishara gani tena kuwa huyo binti hakufai??
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ujue hata majina haya tunayochagua yanaakisi 'personality' zetu kwa mbaaaaaaaali.

     
  16. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu na mm nimeona basi nimemvumilia vya kutosha wacha niachie ngazi
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usifuate ushauri wa wazazi wako??
    Hiyo miezi3 ndio inakuzuzua?
    Kata shauri mapema usije kujuta baadaye..
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    pole kijana.bora uachie ngazi,hujamuoa dalili ndio hizio.ndoa ni long commitment,hata kama umetoka nae mbali,inabidi ukubali matokeo,na ni bora uachie kuliko ku share penzi
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Shukuru Mungu umemshitukia kabla hujamuoa. Hata ukisema unapigania penzi lake utakuwa mtu wa kuumizwa kila siku.
    Ushauri wangu ni kuanza upya, huyo hata kama ukimg'ang'ania kiasi gani hadi ukamuoa bado tu atakupa mapigo makubwa zaidi.
    Talking of ma personal experience, mzee you should forget her and then move forward, never hesitate or look backwards.
    Nakuhakikishia kwamba utampata mwingine akupendae kwa dhati na aliye mwaminifu!
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Huwa napata hasira sana mwanaume anapolalamika kwa jambo ambalo lipo dhahiri, kwa nini uwe kinganganizi? Unachatakiwa katika mahusiano ni kuuteka moyo wa umpendaye, sasa we umeshindwa unalalamika maumivu, maumivu ! waachie wenye mbinu, we c unaelewa kuwa mwenye kisu kikali ndo mla nyama!

    Sasa mchumba kakubali kubanjuliwa baada ya mwezi mtukufu we bado unahitaji ushauri, kama ndo ushamwambia huwezi kuishi bila yy basi jiandae kushea na huyo jamaa.
     
Loading...