Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya tumbo baada ya ngono

Discussion in 'JF Doctor' started by MATESLAA, Dec 26, 2011.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dr naomba unisaidie mimi ni mvulana....nimekuwa nikiumwa tumbo la kuhara na kukata kwa muda wa siku 1 au 2 pindi tu ninapotoka kufanya ngono na mpenzi wangu ,,nilibadili mpenzi lakina tatizo liko pale pale
    naomba msahada wenu
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona dawa iko wazi kijana? Acha ngono nawe utaishi salama salimini. Pole sana
     
  3. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aache ngono kwani yeye ni shemasi, padri ama askofu?
    Wewe toa maushauri mengine lakini si wa kuacha kukamua.
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwaio unataka nisimpe mke wangu haki yake ya ndoa uje umpe wewe??????/
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh kaka pengine una ngiri!wacha mzizimkavu aje akupe mautaalamu!
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana, nenda hosp.
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lol kuna watu wana visa humu
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahaaaa ndo niya yake huyo
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Du sijui ngoja wataalamu waje
     
  10. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wewe ujiamini na huyu mpenzi wako humwamini..jaribu kujiandaa kifikira kwanza na tumia kinga mda wote...
     
  11. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Utabadili mpenzi ndiyo nini hiyo?au wamekwambia ni nguo hiyo unakwenda kununua dukani au huwa unanunua makahaba?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kabla na baada ya tendo la ngono jaribu uwe unajizoesha kula Asali kijiko kimoja hii itakusaidia hilo tatizo lako inshallah.

    Umuhimu na faida za Asali
    Asali ni moja katika nyanja ya ujoto na nguvu (energy) ni muungano wavyakula vya carbohydrates na asali ni moja katika inayosaga vyakula vya carbohydrates kwa wepesi mno.Huingia moja kwa moja katika mishipa ya damukwasababu ya viwango vyake.Viungo vyote vya mwili hufanya kazi bora asali inapoingia katika miili yatu yaani tukinywa au kujipaka
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee Mzizimkavu kliniki yako iko wapi?? chondechonde usije tu ukampa mtu majivu
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    hahaahahahh unanifurahisha jamani wagonjwa si waende kwa babu wa Lolilondo? kila Mtu anakuja kuuliza Dawa Jamii forums? hawaendi hospitali ya Muhimbili? Mkuu nakupa Dawa ya kutumia majivu sasa ni, Dawa Ya Fungus Za Miguu Chukuwa ndimu na jivu. Unachukua jivu unaweka katika sehemu hiyo katikati ya kidole na halafu unanyunyizia ndimu! Dawa nzuri lakini inawasha sana.! Inshallah nafikiri umenifahamu. SEMA KITU KINGINE NIKUPE NACHO KIWE DAWA MKUU.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli amua ngono ama kuumwa
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuniazima tu hata mimi ntakusaidia
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ktk shauri zote nilzosoma hapo juu sijaona ushauri unaoweza kufikisha hitimisho la tatizo lako ushauri wangu kamwone dactar atakuwa inasaidia zaidi
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu usilete Matusi atakuazimaje mke au mpenzi wake? BAN itakuhusu mkuu.
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nikuwazime umwambukize ukimwi
     
  20. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    mzii mkavu wewe ni zaidi ya babu wa loliondo
     
Loading...