Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya mtoki

Discussion in 'JF Doctor' started by Joyceline, May 27, 2010.

  1. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari zenu wapendwa

    Nina mdogo wangu anaumwa sana mtoki tangu juzi, hana kidonda wala infection yoyote.
    akienda hospital doctor anamwambia anywe dawa za maumivu tu na hazimsaidii.
    Ila kuna mtu kaniambia kwamba mawazo makali sana pia yanasababisha mtoki tena ambayo umeyawaza masaa matatu kabla ya kuanza kuumwa, naomba mwenye uelewa aniambie na anayejua tiba.
     
  2. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umri wake,sehemu ulipo huo mtoki,jinsia yake.
     
  3. f

    frog New Member

    #3
    Jan 15, 2014
    Joined: Jan 14, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mdogo wangu anakauvimbe kati ya paja na nyonga upande wa kulia kanavimba halafu baada ya muda kanapotea kakiambatana na maumivu nilimpeleka hospital akaambiwa ni mtoki
    amekunya flucamox na ampliclox lakin bado hakaishi ameipiga ultrasound hawajaona kitu akapewa dawa tena lakini bado kanauma na kupotea anapata maumivu hadi kwenye kitovu ikiambatana na gesi pamoja na tumbo kuunguruma. tunaomba msaada wana jf maana ni mwezi mmoja na nusu sasa anapata shida
     
  4. KIDOLEGUMBA

    KIDOLEGUMBA JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2014
    Joined: Apr 17, 2013
    Messages: 505
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mpeleke muhimbili (kama mpo dar es salaam) pale mtapata jibu tu!
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2014
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama hajafanyiwa kipimo cha kaswende(RPR) ,jaribuni kufanya hivyo.
     
  6. ABDUL JIRANI

    ABDUL JIRANI Senior Member

    #6
    Feb 5, 2015
    Joined: Jul 20, 2013
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauliza kuwa kuna uhusiano gan kati ya kuwa na kidonda mahali fulan mwilini hasa miguuni na kutokwa nauvimbe maeneo ya joint za mapaja na kiuno (mtoki)
    Naomba msaada wenu
     
Loading...