Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu wakati wa kukojoa

Discussion in 'JF Doctor' started by ERIC JOSEPH, Jan 29, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba msada tangu sasa ni siku ya tatu kila nikienda kukojoa nahis maumivu sana kwenye kichwa cha uume.naomba msada je ni ugonjwa
     
  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba msada mana hali hii haijawah nitokea
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda hospitali ukachekiwe, inawezekana ni ugonjwa wa zinaa huo.
     
  4. D

    Discoverer Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urethritis na inawezekana ikawa ni maambukizi ya bakteria. Nenda hospitali wewe na partner wako mkatibiwe.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkojo upi?
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeshalikwaa gonorrhea mkuu, ni STD hiyo nenda kapate huduma, pole.
     
Loading...