Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya raia tatizo ni kuwa polisi wanatumiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkulia, Sep 5, 2012.

  1. M

    Mkulia JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Binafsi nachukia sana mauaji ya raia yanayofanywa na jeshi la polisi wa Tanzania. Hawa polisi tatizo lao kubwa ni kuwa hawajui hasa kazi zao ni zipi na pia wanatumiwa na wenye mamlaka kuudhoofisha upinzani jambo ambalo huligharimu taifa na kusababisha amani ya nchi kutoweka. Chonde!chonde! polisi tendeni haki katika kazi zenu na kulinda amani na mali za raia.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chagonja amesesha sema toka jana,wao wanatekeleza maagizo wanayopewa na watawala(serikakali ya ccm).nilimsikia jana redio one alikuwa akihojiwa asubuhi.
    pia polis wamepewa kutekeleza mauaji kwa wananchi wanaoenda kwenye mikutani ya chadema ambako ukweli kuhusu tanzania unasemwa,lakini kwenye mikutano ya ccm,wameambiwa wawaache maana kule wanfundishwa kucheza bongo flava na taarabu.
    mfano:mkutani wa bububu zanziba,alikuwapo mzee yusufu akifundisha kucheza taarabu.
     
Loading...