Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kinyama ya Waislam BURMA

Discussion in 'International Forum' started by DON KILLUMINATI, Aug 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa masikitiko Makubwa Ulimwengu umeshuhudia mauaji ya waumini wa dini ya Kiislam yaliyofanywa na Buddhists nchini BURMA, lakini jambo la kusikitisha ni kwamba habari hii haijapewa uzito wowote katika vyombo vya habari vya kimataifa na wala hata UN haijahangaika kuhakikisha mauaji hayo yanakoma.





    NOTE:

    GUYS I AM A DEVOTED CHRISTIAN. DINI YANGU HAIRUHUSU MAUAJI YA NAMNA YOYOTE ILE, IWE NI KWA MKRISTO WALA KWA MUISLAM, WALA KWA DINI YOYOTE. NASHANGAA WANA JF WANAONISHAMBULIA KWA KUSEMA KWAMBA "SISI" WAISLAM TUMEZOEA KULALAMIKA.

    KWA KIFUPI SIWAOMBEI MABAYA WAISLAM KWA SABABU NAO NI WANADAM, NA WAPO WAISLAM AMBAO WANABADILI DINI NA KUWA WAUMINI WAZURI WA KRISTO KULIKO WEWE UNAYEWAPONDA.

    READ MY SIGNATURE BELOW .............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ya un ni kutangaza mauaji ya waislamu ndugu?dont show your true color
     
  3. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hayo wanaofanya wao mbona hamjayaongelea nayo yapewe uzito
     
  4. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kama imekuuma chukua hatua
     
  5. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulitaka UN wafanye nini? Kwani kazi ya UN ni kutetea uislamu?...........Mwambieni Ponda akawatetee huko Burma, si ndie mtetezi wenu
     
  6. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ya Waislam ndio yanaonekana 2?
     
  7. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijasema kutangaza, nimesema "kuzuia" soma tena.

    Also i am not a muslim, na siwaombei mabaya waislam.
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Sisi Tunachoweza Kusema na Kuhuzunika ni Watu Dhalimu wametoa roho za Watu wasiokuwa na Hatia!! Sasa Huku kusema waisalam!! Ndio Kutia msisitizo? au ni roho special Tofauti na mauaji Mengine?
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah inasikitisha; hakuna mwanadamu mwenye haki ya kutoa uhai wa mwanadamu mwenzake. Sote lazima tukemee ukatili unaofanywa na mwanadamu dhidi ya mwanadamu mwenzake maana hauna uhalali kwa sababu yoyote ile!
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Too sad! May Almighty God rest their souls in eternal peace.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Kule Syria ndio kuna mauwaji ya kinyama zaidi Bashar Al Assad anaendelea kuuwa waislamu wenzake kwa dozens kila mpaka leo jumuiya ya kiarabu wameitenga Syria. Kwahiyo UN nguvu yake iko Syria kulinda Waislamu wanaoteketezwa na Mwislamu mwenzao.
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu mtoa mada, binafsi nadhani ungeweka kichwa cha habari yako kuwa "MAUAJI YA KINYAMA KWA RAIA BURMA"
    hapo ungepata uungwaji mkono, lakini kuanza kutenganisha tena na mambo ya UDINI ndio umeharibu kabisa.
     
  13. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wengi mliochangia humu ni mapimbi, watu wanauawa we kwako ni kicheko, acheni chuki za kidini zisizokuwa na tija.
     
  14. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    hopeless maandazi
     
  15. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    bIG UP MAN KWA KUONYESHA HATA KUJALI
     
  16. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgogoro tulionao duniani ni kuwa na watu wenye siasa kali kwa pande zote za dini. Hii inasababisha upofu pale yanapotokea madhara kwa upande usiokuwa wa dini yake. Lakini dini sahihi na hasa Uislamu unalinda maslahi ya watu wa dini na makundi yote ya jamii. Hakuna mtu mwenye ruhusa ya kujifanya mwenye haki ya kuua mwingine hata kama watatofautiana dini zao. Kwani dini, Mungu ameridhia ziwepo ili kuleta changamoto duniani na kama angetaka angetufanya wanadamu wote tuwe dini moja.
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ...............yaaani Makafiri (Buddha) wamewaua Waislaam ! waabudu Sanamu hawawezi kuwa sawa na Waislaam !
     
  18. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Licha ya kuwa mko imani tofauti..... tafadhali jitahidi kudhibiti hali ya chuki kuwaelekea wale wa imani tofauti....
    chuki pia ni ibada ya sanamu..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...