Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Daudi Mwangosi: Jaji Mstaafu Ihema Kuongoza Tume Huru ya Uchunguzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Sep 4, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    1. Judge...........Mwenyekiti
    2. Theophile Makunga-Tanzania Editors Forum (TEF)
    3. Pili Mtambalike-MCT
    4. Jeshi la Polisi
    5. Mtaalamu wa Mabomu
    ameipa mwezi mmoja ilete taarifa, anasema kuna maswali mengi yamegubika kifo cha Mwangosi mojawapo ikiwa ni mahusiano kati ya mwandishi na jeshi la polisi na amesema hivi karibuni atachukua hatua kali dhili ya polisi wazembe

     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa watu ni wapumbavu sana. Akili zimeoza kabisa.
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asepe kule na tume yake.iko siku yatampata yanayowapata watanzania.
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Picha ya kuigiza!
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hizi tume huwa zinaniudhi sana,basi tu ngoja nisiongee mengi
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Sasa hii tume na ile ya shemeji wa Rais nini tofauti?
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kinachotakiwa haraka ni Nchimbi na Mwema kujiuzuru mara moja!

    Kwa nini tume ipewe mwezi mmoja kuchunguza kitu ambacho kiko wazi?
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna sababu gani ya kuunda tume, kwa nini wasimwulize aliyekuwa Mkuu wa Operation ile ili atoe taarifa ya Polisi aliyemlipua marehemu au achukue zile picha aangalie. Hivi hizi tume zinatumia pesa ya nani katika uchunguzi kama huu wa kuficha ukweli ?
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi hii ni tume ya ngapi kwenye msiba huu?
     
  10. n

    ngonani JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    IGP Mwema na RPC kamuhanda kabla ya yote watafakari kilichotokea na wachukue uamuzi wa kuwajibika kwa heshima na historia itawakumbuka kwa ilo,hizi tume hazina maana yoyote ni delaying tactics,sijawahi kuona faida ya tume zaidi ya kupoteza kodi za wananchi.
     
  11. m

    mecy JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh kweli tanzania wamezidi na tume zao kila kitu tume,hata njaa ikiingia mahali flan tume yaundwa,hata namna ya kupata wajumbe wa kuunda tume ,tume yaundwa,mkuu wa nch aliulizwa kwanini tanzania inaongoza kwa kuunda tume,akajibiwa itabidi tuunde tume kupata jibu la swali lako,mh!
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Yaani mwaka huu tutapewa ban hapa kama nini taarifa zingine zinaudhi kama nini
    Nchi haina uongozi wowote,wananchi viongozi waandishi wakatae kata kata kushiriki tume gani haina mwakilishi wa wananchi ,vyama vya siasa,wabunge,vyuo vikuu,NGO huu ni utumbo kabisa Nchimbi tokemea huko nawe uko kwenye list ya wauaji wananchi wanne kamhanda aliwachinja kama kuku Songea hukuenda kuwaona wala hukutoa salamu wa kukemea ukiwa mbunge wa jimbo la songea mjini
    dont make us as fools
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  14. D

    DCM Senior Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dhumuni la tume sio kuleta ukweli bali ni kuvuta muda watanzania wasahau,kwani ndani ya mwezi mmoja linaweza tokea jingine la kishenzi watu wakahamia huko wakasahau hili la Mwangosi.Picha zinaonyesha lakini bado wanaunda tume!!!
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ilitakiwa tume hiyo isihusishwe polisi wa aina yeyote yule,wala jeshi wala jkt lakini kwa kuwaweka polisi ndani ni kama kupoteza pesa ya walipa kodi,kwani kuna ulazima polisi kuwepo ama kuchunguza jambp ambalo linawahusu
     
  16. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tulishapoteza naye imani kwenye kifo cha marehemu Ally Zona Morogoro baada ya kutoa majibu ya hovyo kabla ya TUME na kisha TUME ikaleta majibu ya hovyo hayohayo. Vilevile tunamshangaa kwa kuwashirikisha POLISI wa hapa nchini kwenye TUME hizi ambazo na wao ni walalamikiwa/wahalifu. Hatutegemei jipya, na kama mwendo ndiyo huu basi ni dhahiri SERIKALI yetu imeshindwa. Kwa ushauri wa harakaharaka ni bora yeye na wakuu wenzie wa Wizara ya Mambo ya ndani akiwemo IGP Mwema wajiuzuru haraka ili kurejesha imani kidooogo na jeshi letu la polisi pamoja na serikali.
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata mimi inanishangaza; wiki moja inatosha uchunguzi, hata hivyo tusifikiri anataka kujua kwa nini polisi wameua bali ni tume ya kuthibitisha kuwa Mwangosi aliuawa kihalali na tusitegemee kitu tofauti!!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Amewahusisha wahusika wa TFF, Mahakama, MCT na Polisi?
    Inawezekana kakurupuka akawateua marafiki zake wamfanyie uchunguzi!
    Marehemu alirushiwa bomu direct na picha imeonyesha, tume ya nini tena?

    Mwishowe utasikia
    "Rimarehemu riripigwa na rikitu kizito tumboni riutumbo rikatawanyika"

    ..mbavu zao hao polisi






     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tume ya nini wakati muuaji anaonekana hapo kwenye picha? Ni matumizi mabaya ya kodi za wananchi..
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ila waziri wa mambo ya ndani katika swala hili angeachia ngazi akae pembeni ili kuonesha uzito wa swala lenyewe halafu baada ya hapo hao wengine wangejitafakari wenyewe wajichukulie hatua gani wakati wanasubiri matokeo.
     
Loading...