Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matusi ya Moise Katumbi kwa Yusuf Manji

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Jul 4, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante ngoja tusubiri awe mwenyekiti
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na anavyotaka sifa mbona watamkoma!
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la siasa limevamiwa aisee. Pelekeni sports huko

    Back to the topic: Manji anataka yale majengo ya Yanga, na atafanya mchakato mpaka ayanunue kisha mtaona maana yake nini. Me mwanachama wa Yanga, na ninaona heri aje afanye mambo yake kama yale ya QUALITY PLAZA, kisha sisi tuchukue dividends tu kama shareholders. Si unaona ile Barabara pale ? Yule mtu balaa kwa kuforecast. Wasiojua maana yake wataniponda. Go manji go...you have my vot
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    soka ya tanzania inahitaji mabadiliko makubwa kiuendeshaji wake hasa upande wa uchumi na kujitegemea,tunahitaji kina manji na bahkresa wengi zaidi kuanzisha vuguvugu la mabadiliko
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    He has mine too,we need these kind of people for change
     
  7. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanachama wa yanga kama watampa support ya kutosha rais wao huyo mpya atawafanyia makubwa na kuleta mapinduzi na changamoto kubwa kwenye soka ya Tanzania,siku zote namkubali yusuf manji kuliko mafisadi wote wa tanzania,kwa kuwa ana invest hapa nyumbani tofauti na wengine,chukulia mfano wa ile mall yake pale imesaidia watu wangapi kupata ajira
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu pokea like zangu 100. binafsi ni mwanachama wa Yanga na ni miongoni mwa watu anaompigia debe Manji kwani ni kiona mbali hasa kwa ishu nzima ya income generation katika timu. Yatupasa ifike mahali timu iwe na vitega uchumu vyake tusitegemee zaid misaada ya wafadhili. to me ni afadhal achukue ayajenge kisha Yanga tuwe ni wabia na baada ya muda kupita wa sisi kulipa deni hilo basi jengo libaki kuwa mali ya Yanga. hata kama kizazi cha sasa hatutafaidi kiivyo but the coming generation watafaidi tu.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ngoja tumsubiri mh.Manji.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itabidi umutaarifu na yahoo kuwa mtaka manji awe mshika dau
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kibongobongo tuisubirie azam fc ndio tunaweza hizi mambo ila hizi timu fitna kazi ipo..:coffee:
     
  12. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Soka duniani limebadilika kabisa kiuendeshaji,klabu za mpira haziendeshwi na wanachama kwa sasa ndiyo sababu klabu kubwa duniani zimenunuliwa na matajiri wanaoziendesha kwa faida,wanachama hawana nguvu katika kuendesha timu wamebaki kama mashabiki au wanazi wa timu,Tanzania inabidi tubadilike vilabu vyetu wiweke demokrasia pembeni kama tunataka maendeleo ya soka.
     
  13. t

    testa JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    moise timu ni yake Manji timu si yake ana yake anayoyataka yanga na tuone kama ni kweli atajiuliza niifanyie nini yanga au yanga imenifanyia nini?
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani yanga imemfanyia nini manji toka ajiunge nayo???
     
  15. t

    testa JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani hujui kama pale kaenda kufichama ili wasiojua wasielewe kitu kuhusu madhambi yake ya Epa?
     
  16. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hivi ile fitna aliyopigwa MENGI wakati anataka kuifanya YANGA kuwa kampuni iliishia wapi nna uhakika sasa hivi YANGA ingekuwa mbali saaaaaaaaana
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    EPA sawa lakini tunaona matunda yake,ajira za kumwaga vipi hao waliokimbiza za kwao na kuzificha USWIZI?bora hata MANJI
     
  18. kau

    kau Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huchelewi kuskia jamaa ni freemason...........................
     
  19. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Shka ondoa mimi ndo shabiki no 1 wa manji,yanga tusipomtumia itkula kwetu.Yanga na simba tanu zianzishwe mika ya 30 hazijafanya lolote,tunawahitaji kina Manji sasa
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtasema sana ,lakini msisahau kuwa kuna watu ambao wanategemea yanga ili watoto wao waende maliwatoni,unafikiri hao wazee watakubali kunyanganywa ulaji wao kisa nyie mnataka Yanga iwe ya kisasa zaidi?Walikuwepo kina George Mpondela waliokuja na mikakati mizuri kabisa ya kuifanya Klabu ijitegemee kiuchumi lakini wako wapi sasa hivi?
     
Loading...