Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matusi ya CDM Singida yako wapi tulinganishe na ya Lusinde?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njaare, Jul 19, 2012.

  1. N

    Njaare JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana JF,

    Viongozi wa CDM waliokuwa Singida wanatuhumiwa kutoa matusi kwenye mkutano wao. Naomba kama kuna video ya hayo matusi tuilinganishe na yale ya Lusinde ya Arumeru.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu CDM hawajatukana hata kidogo walisema ukweli kuwa Mwigulu ni Mpumbavu kwasababu anafanya uzinzi na mke wa kada mwenzake na hiyo ni kweli kwasababu alifumaniwa wakati wa kampeni za jimbo la Igunga
     
  3. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe matusi yenyewe ndo hayo??? Kweli POLISI wanataka kutumika kwa maslahi ya CCM.... Mimi nlijua matusi yenyewe yanafanana na yale aliyoyatoa Lusinde kule Arumeru!!
     
  4. M

    Mdwenke Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo matusi yalikuwa mabaya sana yanapaswa kuwekwa kule Mambo ya Kikubwa
     
Loading...