Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi yetu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Stig, Jul 15, 2011.

  1. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wakati huu tunapopanga bajeti ya serikali, na tunapojiandaa na raha za weekend, tujiangalie tena uwezo wetu wa kutumia fedha zetu chache na tujilinganishe na wenzetu;

    1. Wajerumani: Allianz Stadium, Munich, Imejengwa kwa EURO 286 Millioni. Linabeba watazamaji 68,000.
    2. Wamarekani: Boeing 747 Jumbo Jet, Inanunuliwa kwa 300 Million USD. Inabeba abiria 440
    3. Wakorea: Supertanker la mafuta linauzwa kwa 150 Million USD. Linabeba tani 200,000 za mafuta
    4. Watanzania: Tumejenga ofisi ya BOT kwa 300 - 500 Million USD! Linabeba wafanyakazi kadhaa

    5. Wamarekani:
    Bei ya nyumba ya Britney Speers, 9 Million USD. Inabeba familia moja
    6. Watanzania: Tumekarabati nyumba ya gavana kwa USD 2 million! Inabeba familia moja

     

    Attached Files:

Loading...