Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya nguvu zilizozidi mipaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kausha, Jan 13, 2011.

  1. k

    kausha Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mheshimiwa Saidi Mwema Mukuu wa jeshi la polisi Tanzania ninajua hata kama sio member lazima utakuwa unasoma jamii forums ninakufahamu vizuri tangu ukiwa Bank kuu, Police Hq, OCD osyterbay, Rco mwanza, Rco Dsm, Rpc mbeya sasa mkubwa wao IGP matumizi ya nguvu sio sehemu ya sera yako aliyekupotosha nani hadi leo jeshi ulilolitumikia kwa muda mrefu mnaua binadamu ambaye hata jiwe mkononi hana,
    kamanda polisi unayoinadi kila siku kwamba mnafanya kila jitihada kuwasogerea raia na ukaanzisha kitengo cha polisi jamii hiyo lugha iko makao makuu ya polisi haiko kwa Ma RPC, OCD, wala kwa OCS huko polisi post jehanamu.
    Mheshimiwa IGP matumizi ya nguvu kuzuia fujo inawezekana lakini haiwezekani kuzuia haki hata kaburu wa afrika kusini na shaha wa irani walichemsha kuua ni kuongeza hasira za watu dhidi ya jeshi na kujenga ushujaa wa watu kuwa tayari kufa.
    Mauaji sio mwisho wa maandamano subiri maadamano ambayo yataandariwa na wana Jf kukushinikiza umwondoe muuaji RPC wa Arusha na OCD wake kwa sababu hawatayapenda wataua na tuko tayari kufa
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubishi katika hilo
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Very well said, ni kwamba Hatuogopi kufa kwa sababu hatujawahi kufa so kama ni kutuua mtatuua sana tunaogopa kuvunjika miguu na sehemu nyingine za mwili sio kufa....
     
  5. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema: Kunguru mwoga hukimbiza ubawa wake au Kwa jasiri kulienda kilio na kwa mwoga kulienda vigelegele. Ukishawaona FFU na wakakuambia ONDOKA, wewe usifanye ubishi, matokeo yake utakufa, au kuwa kilema nk. Nawajua wafia dini wanasubiri Thawabu ya Mwenyezi Mungu, je wafia siasa......................???? Mwenye akili........... Mbona Mbowe na Slaa wasife ??? Jifunzeni.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu naomba unot hapo kwenye red ni very hatari, watu wamekata tamaa msitafute ugonvi na wananchi.
     
Loading...