Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi mabaya ya Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtagwa lindi, Jun 13, 2012.

  1. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jana huko wilaya ya kilombero makuu wa mkoa wa morogoro aliwaita wakuu wa wilaya zote mkoani humo pamoja na wakuu wa idara zote kwenda kushuhudia kufunguliwa kwa uvuaji wa samaki katika mto kilombero uliokuwa umezuiliwa kwa miez6,tukio hlo lingeweza tu kutangazwa na bw samaki wa wilaya pia kupitia redio lkn sio kuita watu na kutumia mafuta ya wavuja jasho,nawasilisha
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kawaida kumalizia budget kwa style hiyo vinginevyo pesa warudishe
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    posho posho
     
Loading...