Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matukio: RFA vs CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Aug 13, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    leo katika taarifa zao kulikuwa na habari iliyo ihusu chadema na mikutano ya kutafuka wanachama wapya, wakati wanamhoji kiongozi wa chadema gafla matangazo ya biashara yakaanza kurushwa na kupelekea kiongozi huyo liekuwa akiendelea kuongea asisikike alicho kuwa anakiongea lakini kbla ya mahojiano hayo ya kiongozi wa chadema kuingiliwa na matangazo ya biashara alikuwa amesha sema kuwa chadema imepata wanachama 200 huku 20 kutoka CCM pamoja na kiongozi mmoja wa kijiji...je kitendo hiki tuchukulie kuwa ni bahati mbaya au ni hujuma..ni kwenye kipindi ya matukio saa 07:09.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Najua Crash una jazba sana, ebu edit maandishi yako!
    Vitendo vya jinsi hiyo ni uwoga wa wamiliki wa vituo, wanahofia kuanzishiwa mizengwe, maana wengi wanaendesha vituo hivi kiujanjaujanja!
    Hivi Saeed Kubenea hana mpango wa kuanzisha TV station!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ueleweki sijui unataka kusema nini heading na content mbingu na ardhi.
     
  4. s

    sithole JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli mtoa hoja husomeki hata kidogo!hebu jifanye wewe ndio msomaji halafu jaribu kuelewa!hueleweki mkubwa
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hahahaha...nime-edit mkuu..kiukweli walini kera sana.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na uliza RFA wanaihujumu Chadema?
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Vipi makampuni ya simu yamemaliza kuwa hujumu?
     
Loading...