Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio machafu ya jeshi la poilisi yanaisha lini mh mwema;tuambie kama kazi umeishindwa??

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BASIASI, Mar 24, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Binafsi ndugu zangu watanganyika
    nimechoka kusoma habari za kikafiri na za uchafu zinazofanywa na jeshi letu la polisi kama vile linaongozwa na al shabab..si kosa kuona matukio yanayoendelea hivi sasa na kuyafananisha na uhuni na ushenzi unaofanywa na alshabab..

    Ndugu zangu watanzania nina mwezi sasa kila gazeti ninalosoma nasoma

    -------polisi kaua

    -----polisi kaingia klabu na smg

    ----polisi wamekamata mali ya mfanyabiashara wakauza mali lilizokamatwa mbaya zaidi mwenye malia kaamua kujiua


    --leo nasoma polisi tena wameua ..mara polisi waamua kuchunguza
    mauwaji

    huu ushenzi wa mapolisi unaisha lini jamani..nauliza mh mwema mzazi wangu hili jeshi linaongozwa na al shabab ama ni kuonyesha udhaifu uliopo hapo jeshi la polisi

    nasita kuendelea maana naamini ipo siku askari polisi atatembeza silaha pale ikulu mtakuwa na adabu na kusema kumbe tungechukua hatua mwanzoni yasingetokea haya naomba watanzania tumuombe kwa heshima na dhati mh mwema najua uko jamvini utuambie ni kazi imeshindikana ama???umezidiwa

    sioni kila siku tukae tunaunda tume za mauwaji ya polisi whyyyyyyyyyyyyyyyyyy???? Naomba kama vipi muwarudishe shuleni hao waliobakia wasije kutumaliza huku mitaani jamani

    mwishonawaapa buriani wote mashabiki wa "man city""bwana ametoa "tevez"" ametwaa
    jina la man u libarikiwe
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aiwezekani kila siku polisi kaua vs polisi kaiba
    loh shame
    jeshi la polisi
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Raisi wenu shemeji yangu, mtanifanya nimi nyie? Tehe tehe tehe! Akiniletea za kuleta si namtimua dadake kama wakati uleee! Tehe tehe teheee!! Wee nanihii, ebu tuongezee nne nne kila mmoja roho yake inapenda! Sisi ndo wenye hii nchi; tehe tehe teheeeee!
     
Loading...