Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matola Nimeingizwa Majaribuni Ewe Mwenyezi Mungu nisaide

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Matola, Apr 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Wajameni nina msiba mzito ila sintokuwa wazi kuficha uhalisia, maana JF inatembelewa na wengi.

    Kutokana na ukaribu na mtarajiwa wa huyu binti aliyefariki akiwa bado mbichi kabisa na kwakuwa Matola ni mtu ninaheshimika na kukubalika kiasi chake kwenye jamii inayonizunguka mimi ndiye nimekabidhiwa majukumu ya kuwa mratibu mkuu wa show hii ya burial Ceremony.

    Sasa basi baada ya kupata ripoti ya mapato na matumizi ya ule msiba uliogharimu shillingi millioni 60, nimejihisi kama nataka kuharibiwa Credibility yangu, nililikataa hili jukumu lakini nimeshinikizwa kwamba there is no excuse, bado nina kumbu kumbu nzuri ya kina Mtitu walivyochakachuwa rambirambi ndio sababu namuomba mungu aniepushe na tamaa hii, maana mwitikio wa michango ni wa hali ya juu na washirika wanachangia kwa hali na mali.

    Please Help me God.

    R.I.P my in law.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sijaelewa.....mbona.....?
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umejaribiwa au unataka kujijaribu
    OTIS
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mungu akuepushie tamaa na akupe utu na busara!
    R.I.P Shem wa Matola
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    majaribu gani tena
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Kwani ujasikia kuna msiba umegharimu shilling millioni 70!!??
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    MMU siyo kwa ajili ya mapenzi tu....
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ruhusu utu wako wa ndani ufanyekazi hiyo.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Pole sana Matola, nimekuelewa.

    Na kama utatishia kuwaanika hawatakuacha bila skendo, pole sana.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    MMMH unataka kula hela ya rambirambi matola?
    Yashinde majaribu
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Mara mllioni 60 mara millioni 70,
    anyway kufa kufaana chomoa million 20 weka kwenye ac yako,hizo zilizobakia tumia kwa ajili ya msiba unataka Mungu akupe nini tena?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Nadhani sijaeleweka vyema, kuna msiba msiba wa msanii anayesemekana alikuwa maarufu kamati ya mazishi wanasema wametumia shilling millioni 70 kwa ajili ya mazishi!!......hapo ndipo msingi wa thread yangu ulipo kwamba Mungu aniepushe na usanii wa namna hii.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Hapana mrembo,.....nitayashinda majaribu yote na kuhakikisha naanda show nzuri ya kumuaga huyu mrembo, nadhani sherehe itakuwa nzuri tu.
     
  14. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    majaribu ya kutafuna pesa za burial ceremony.
     
  15. I

    IFRS JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2015
    Joined: Dec 19, 2014
    Messages: 1,177
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Acha kupenda sofa za kingese.Mimi naamini wewe ni Mwalimu 100%.
     
  16. I

    IFRS JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2015
    Joined: Dec 19, 2014
    Messages: 1,177
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Halafu punguza mirungi.post kama hizi ndio uitwe great thinker
     
  17. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2015
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,931
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ushawahi kubakwa na Mwalimu?
     
  18. CleaOS

    CleaOS JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2015
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Omba ushauri kwa mzee wa London aka Mzee wa Rambirambi za Mwangosi(RIP) alifanyaje!!
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2015
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Story ya kutunga hii!
    Tangu mwaka 2012, wachangiaji hawajafika 20.
    Hata kifo cha Kanumba hakikufikia bajeti hiyo.
    Labda ka unazungumzia kifo cha Nyerere.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2015
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Bora umeliona hilo maana jamaa ana aleji na walimu kiasi makalio yanamtepeta hadi anadhani kila mtu ni mwalimu.

    Kwanza ningekuwa Mwalimu ningejisikia faraja sana maana hata Nyerere alikuwa mwalimu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...