Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Uchaguzi Mkuu yanatoa picha gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Magehema, Nov 2, 2010.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiacha kufanya vibaya kwa CCM ukilinganisha na chaguzi zilizopita, kuna picha mpya ya upigaji kura inajitokeza. Kuna kila dalili kwamba huko tuendako watu watakuwa wanachagua mtu kutokana na ubora wake yeye kama mgombea na sio kuangalia chama alichotoka. Chukua mfano wa jimbo la Zitto, kwa hesabu za haraka inaonekana wakazi wa jimbo la Kigoma Kaskazini hawakufurahishwa na uteuzi wa wagombea udiwani wa Chadema pamoja na kuwa wamekuwa tayari kumpigia Zitto kura. Kwa mfano Kagera, kuna maeneo wanamkubali mgombea wa CCM kama mgombea ila kweye Urais waeona Dr. Slaa ndio chaguo lao. Sijui wataalamu wa sayansi ya siasa hii hali wanaielezeaje.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa,na hii itakua hatua nzuri sana!!
     
Loading...