Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya QT 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mama yuva, Feb 1, 2013.

  1. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #1
    Feb 1, 2013
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani kuna yeyote anayejua matokeo ya mtihani wa QT 2012 yanatoka lini? maana kuna mtoto ananisumbua sana. napata habari mkanganyiko, mara yameshatoka mara hayajatoka, anybody, somebody, help!
     
  2. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    si useme tu ni wewe! hongera kwa kufika kdt cha 2
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,473
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Hongera mkuu mama yuva kwa kufahuru mtihani wa QT na usiache kutoa sadaka ya shukrani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi najua n wewe 2 hongera kwa kumalza form 2 lakin ki2 cha qt bado
     
  5. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ninavyofahamu huwa yanatangazwa pamoja na matokeo ya kidato cha nne, tega sikio kufutilia matokeo ya kidato nne na hayo utayasikia tu
     
  6. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #6
    Feb 4, 2013
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks. The only constructive answer. Mungu akubariki sana kwa taarifa hiyo.
     
  7. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #7
    Feb 4, 2013
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    How old are you? I hope most of us are adults in here, and not prone to childish games my dear. so when people ask questions, be your age and give serious answers!
     
  8. K

    Kamili Gado JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2013
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona MAMA YUVA umeamua kupiga kikoloni kabisa ili wanaokuandama wajue kwamba wewe sio QT. ok kama mdau alivyojibu hapo juu yakitoka tu ya fom4 basi check na QT utayakuta
     
  9. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #9
    Feb 19, 2013
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks Kamili Gado na Dancani, Mungu awabariki, nimeona matokeo leo, bahati nzuri wametoa kwa majina, unfortunately mtoto niliyekuwa namsupport ili ainuke amefeli, and she has no one to blame but herself, alipewa all options. tunatafuta other alternatives!
     
Loading...