Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kutisha Chuo cha Kodi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kichakoro, Apr 9, 2011.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi,

    Ni aibu kubwa sana kwa Taifa hili matokeo ya wanafunzi wanaosomea Clearing and Forwarding (FULL TIME student) yametoka wiki hii na hali ni mbaya sana
    wanafunzi waliofanya mtihani ni 107 (100%)
    wanafunzi waliofaulu bila suplemetary 3 (2.8%)
    wanafunzi walipata suplementary 17 (15.8%)
    wanafunzi waliodisco (failure) 87 (81.3%


    Jamani elimu yetu inaelekea wapi?????? kuna mambo mawili nimeona kwa haraka haraka.
    1. wanafunzi either hawasomi au walimu hawafundishi ipasavyo hivyo wanafunzi wanalimwa na external examiners ama
    2. Kuna juhudi za makusudi za kuendelea kuzalisha mambumbu ndani ya taifa hili.
    nafanya mpango wa kuweka full matokeo hapa
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    chuo gani? sijakupata bado
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Sio ajabu kwa matokeo hayo hasa ukizangatia SIFA ZA KITAALUMA za wanaojiunga na chuo hicho. Hapo inaonekana tu walimu wameamua kuwa serious na kazi yao.
     
  4. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimesoma hapo ni chuo kizuri kama unatakaka kusoma kweli ,ukicheza tu wanakulamba hawana mzaa
     
  5. Mani H

    Mani H Senior Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali ni mbaya, nadhani kuna aja ya kulifanyia uchunguzi wa kina swala hili
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    background ya hao wanachuo inaonekana ni mbovu sana, kama kweli mwalimu hafundishi pia hakubali kufelisaha ili asionekane hafundishi.

    me naona bora tu ili wasomi wa ukweli wajulikane, tufike mahali tuache kubebana jamani tuambiane tu ukweli
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kiko wapi hicho chuo
     
Loading...