Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya CHADEMA kushindwa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Nov 9, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    itakuwa ndiyo mwisho wa dunia??
    miaka 5 tena na ccm itakuwaje?
    itabidi tuachane na ushabiki wa siasa tuendelee na shughuli zetu tuwapishe ccm watawale milele
    nasema hivi kwa sababu mashabiki wa chadema hapa hawapendi challenge yoyote ile
    kwa kujitetea ndiyo wenyewe,wengi wao hawajui kujenga hoja
    learn from mistake man!
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kajiunge na chama cha Mbatia
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kwa hiyo kwa pumba hzi unataka kutuambia nini wana-JF? kwamba unajua kujenga hoja?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unataka kutuambia Magamba wanajua kujenga hoja sio
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ungepeleka kwenye jukwaa la jokes
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Coward!!!!!!!!!!!!!
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dunia na cdm zinausiana vipi!!!
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Usiwe na wasi wasi, Watanzania wengi hawana vyama vya siasa. Kwa hiyo maisha yataendelea kupitia chama chochote kitakachoshinda muda huo. Mwombe Mungu akuipe maisha ili ujionee.
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi hata sijaelewa ulichoandika, heb jaribu kuandika upya.
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Acha uzandiki kwa hiyo wewe umejenga hoja hapo
    maana mi sijaona chochote.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    unaona sasa!hampendi challenge nyie watu,ohooo
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    asante mkuu,hivi ndivyo wanaume wanavyoongeA
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka upo sawasawa,watu wa cdm hawataki chalenge na nimewasoma kitu kimoja.
    Hawataki kujadiliana na mwizi kwani wanaamini mwizi kama sheria zipo na zinafanya kazi anapelekwa mahakamani,kama sheria zinapindishwa anakula kiberiti.
    Sasa waelewe chadema wameangalia ni nani kalididimiza taifa mpaka likafika hapa lilipo,nani kauza malalio yetu kwa wageni,nani kagawa madini yetu kwa wanyanganyi,nani kagawa mbuga zetu za wanyama wanabebwa wakiwa hai kuhamishia uarabuni,nani kagawa nyumba za serikali kwa wapwa na wajomba zake nani anayezunguka dunia nzima akidalalia ardhi yetu utadhani tutakufa kesho?
    Kwa hayo yote utahitaji kujenga hoja gani na huyo aliyemtendea mama yetu tanzania hayo?
    Tafakari kuhusu epa,meremeta,richmond,dowans,kiwira,iptl,rada,ndege ya rais,uda,trl,mbarali.

    Bado hata kama utakuwa unajua kujenga hoja bado ungeendelea kutaka challenge na mtu kama huyo?
    Episodes avatar yako inaonyesha ni wakiume ila sina uhakika tafakari upya msimamo wako na hao 7unaowatetea ila kama una maslahi nao si mbaya kwa muda utafaidi ila usije ukataka suluhu na mtu aliyekukamatia ndani ya nymba yake kwani miguu yako ndiyo pekee inayoweza kukuokoa.

    Ila na mimi siwaungi mkono chadema kwa kutumia nguvu kwa wanaombaka mama yao tanzania.
    Nilikuwepo.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tatizo siyo kwamba watu hawataki challenge. Tatizo habari zako zimekaa kiudaku udaku.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    umesema kwamba watu wa chadema hawataki challenge. Lakini pia umekiri kwamba kunahitaji majadiliano ya mambo mengi uliyoyataja kwa mustakbali wa taifa lililojaliwa rasilimali nyingi zinazochezewa na wachache kwa ubinafsi wao. Tambua kwamba chama cha mapinduzi kwa kutumia nguvu ya dola ndiyo inayokandamiza nguvu na nafasi ya chadema kujadili kuhusu mustakbali wa tanzania yenye neema inayotaka kupotezwa na kiongozi anayejifanya vasco da gama wa tanzania. Siyo lazima uisupport chadema, ukitaka utafanya hivyo.
     
  16. K

    Keneth Senior Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kavishwe pete ya kufilwa wewe ndio utajua umhimu wako maana uanastahili kufunga ndoa na Cameroon
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka mungi hapo juu kama umenielewa ni kwamba nimejaribu kukaa kwenye kichwa cha episodes.
    lakini mengine nashani umenielewa.
     
  18. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata nyani humcheka mwezie eti ana mkia kumbe nae anao. Kwa uelewa wako unaamini umejenga hoja?
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jifunze upya kujenga hoja zako na kutumia kichwa chako vizuri!Maana sioni ulichoandika kwenye thread yako!
     
Loading...