Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matibabu katika hospitali za serikari ni mtihani kwa raia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Jan 4, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu hali siyo shwali katika hospital ya rufaa ya wazazi meta iliopo mjini mbeya, mie nilienda kumsalimia shemeji yangu (mke wa rafiki yangu) cha ajabu leo anasiku ya tano kwani alipelekwa hospitali mwakajana tarehe 31/12/2010. cha ajabu madaktari jinsi wanavyo muatend utadhani ni zamuyao kuwasalimia wagonjwa kama tunavyofanya sisi ndugu jamaa na marafiki siyo wauguzi. mpaka leo hawajampima wala hana dawa yoyote aliyopewa. je nini kifanyike ili aweze kutibiwa pamoja na kupewa huduma anayostahili?
     
  2. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tangaza dau mkuu... huko bila rushwa mambo hayaendi. wahini kabla hamjampoteza mtu wenu.
     
Loading...