Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Material wife ni mwanamke wa dezain gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 11, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Habari zenu watanzania wenzangu!!ebana nimekua tu nikickia watu wanasema mdada flani ni material wife,lakini cjabahatika kujua hasa sifa znazowafanya waitwe hvo.tafadhali kwa yeyote anaejua sifa za hao material wife azinimwagie hapa..swali la nyongeza,huwa wanachakachulika?over.
     
  2. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Material wife ni wanawake ambao,wanafaa kuolewa,yani wenye sifa za kuitwa mke wa fulani.daah,kuchakachulika ni wagumu sana,kwa sababu wameweka ndoa mbele sana na wanamalengo na maisha yao.
    Ukitaka kumchakachua,Mvike pete.atakuamini kinoma,au umweke close na ndugu zako au marafiki.bila hivyo,wagumu mzee.
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Mwanamke ni mwanamke tu. Anaweza akawa mzuri sana kabla ya ndoa wkt wa usichana lkn akisha kuwa wife anadilika kua knife. Achana na hawa watu. Tunakaa nao tu kwasababu ya watt au sababu nyingine za kijamii sio za kujamii.
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Material wife is a wife that can neither be cheated nor chakachuliwaring. she iz only looking for a marriage,hahahaa
     
  5. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huwa wanawaita wife material bro... materialistic wife ni kitu ingine bro inabidi umkimbie uache hata viatu njiani poa tu!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    material wife ni mke aliyetengenezwa kwa zege, afu kaungwa matairi ya gari.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ogpoa material girl mana atakupenda ki material material
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mimi naona kidhungu hapa kimenitoa....naona kunaweza kuwa na tofauti kubwa sana kati ya 'material wife' na 'wife material'! Sina uhakika mtoa mada amekusudia lipi hasa....nachelea kutoa mchango wangu.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    material wife na wife material ni vitu viwili tofauti
    msije kupotezana tu humu......
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Acha woga wewe, material girl ni wazuri sana wanakufanya uwe na kili ya kutafuta pesa ili watumie

    Tumia hele ikuzoee wewe acha uoga

    afu wao huwa wametengenezwa kwa zege na magari na dhahabu

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi hoja ya nguvu na nguvu ya hoja huwezi tofautisha?

    Una kala blindness au words blindness?
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni mwanamke yoyote utakayeshabihiana naye kitabia.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    kongosho kila nikisoma koment zako unaniongezea siku za kuishi kwa vicheko
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Material wife ni mwanamke anayeweka masilahi mbele, huna pesa hakuna penzi. Labda ulitaka kusema wife material.

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha.
    Niligundua ukija hapa na akili unazozitumia mtaani unadata, bora kuzima ubongo na kunyanyua antena tu

     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    material wife, kama nini vile? sikuelewi hakuna kitu kinaitwa material wife.
    anyway just keep in mind that "IT IS VERY EASY TO GET A WOMAN BUT VERY DIFFULT TO GET A WIFE" sio material wife "remember".
    Nenda kaulize nimpate wapi mke mwema. The answer is simple.......................... fill the space................ Mie tayari nimemuona na sasa tuko pamoja, tunaishi maisha raha mustarehe
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hii itakuwa blindness 'kala'! Lolz
     
  18. j

    janejean Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ICE CREM tu lazima ukainunulie mlimani city!!!!!!!!!! na nyanya sio za kariakoo! kama mkono wako mfupi, usijisumbue.
     
  19. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Tafuta wote kwanza utajua tu tofauti bila ubishi..........mambo mengine sio lazima kuuliza fanya mwenyewe ili uelewe tofauti.Ila kumbuka key word material.
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    sifa kuu ya material wife ni kutafuta pesa, kujitegemea kwa matumizi binafsi na kumfanya material husband a-smile 24/7/30/365
     
Loading...