Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matendo yetu hubashiri mawazo yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkatofa, Jun 13, 2012.

  1. mkatofa

    mkatofa Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 56238 Hivi huyu anaye kula chakula hiki ukimpa utendaji wakijiji si kila mwanamke atakuwa wake.maana hapo anafundishwa kuvimbiwa kwahiyo atavimbiwa kwenyekila kitu
     
Loading...