Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mateja wawili.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jan 19, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mateja wawili walipelekwa mahakamani kwa makosa ya kubwia unga.Hakimu akawaambia;nitawasamehe kwa sharti moja,nendeni mitaani mkawaelimishe mateja wenzenu waache kutumia madawa ya kulevya.Baada ya mwezi mmoja wale mateja wakarudi kwa hakimu kutoa report ya kazi yao.>>>> TEJA#1;Mimi nimefanikiwa kuwashawishi mateja 17,niliwaambia kwamba kabla hawajaanza kubwia unga,size ya ubongo wao ilikuwa '0',baada ya kuanza kubwia unga size ya ubongo wao imekuwa 'o'. TEJA#2;Mimi nimefanikiwa kuwashawishi mateja 276,niliwaambia kwamba size za mik*ndu yao ni 'o',lakini watakapodakwa wanabwia unga,wakitupwa jela,size za mik*ndu yao zitakuwa '0' because wataenda kufi...
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ehehe,aaaaa...ubongo ushaoza na unga
     
Loading...