Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matapeli wanajuwa kubahatisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, Sep 20, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Matapeli wanajuwa kubahatisha, hii nimeikuta kwenye in box yangu:

    Picha aliyoipenda ya kwenye profile yangu ni hii: [​IMG] kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  2. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du,hiyo kali.Wako wengi sana hao jamaa.Mie nimekutananao mara nyingi sana kunako box langu na wengi wanajifanya ni wa ivory coast na wazazi wao walikufa kwenye mapigano ya wenyewe kwa wenyewe na kwa sasa wanaishi kwenye makambi ya wakimbizi.Ila kubwa lilonishangaza zaidi ni jamaa fulani ambao waliniandikia barua kabisa kutoka South Africa wakitaka kutengeneza deal na mimi na ni mara mbili nimezipata barua toka kwao huku zikiwa na mihuli ya posta toka south,dsm,Mtwara mpaka wilayani kwangu masasi huko.hawa jamaa ni noma kabisa na usiombe kuingia kwenye 18 zao.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nonsense
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Yeah_mazomba woote ndio wanalizwa kwa namna hiyo.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jaribu bahati yako.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    ahahahaahahahaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Source?????Amekuona zoba la magamba ndio maana...
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwi huyo tapeli kweli kaotea lol!
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyie wote mnaotapeliwa mna sifa ya aina moja "Mnataka mafanikio ya harakaharaka yaani tamaa zimewazidi"acha mbamizwe washamba sana nyie.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    mweee, ngatele une
     
Loading...