Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya tiba ya "Bure" ya Malaria ni upotoshaji wa gharama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Dec 6, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna matangazo ya dawa ukoko za kupambana na malaria.
    Tatizo kubwa kwenye tangazo hili ni ujumbe unaotolewa kuwa gharama zote zinalipwa na serikali, ukweli wa mambo kuwa serikali haina hela bila ya wananchi, kwa nini sasa tangazo hili halielezi ukweli kwamba gharama zimelipwa kutokana na kodi za wananchi?
    Nadhani sasa umefika wakati wasomi na watu wote wenye uelewa watoe elimu ya uraia kuhusu namna serikali inavyopata pesa na matangazo ya namna hii yapingwe kwa nguvu zetu zote.
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dawa ukoko ndo dawa gani hizo? Mitishamba au!
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Au labda ndio hizo zinazoitwa mseto?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    cku hizi hata siangalii tv na rdio uchwara za bongo.nikashapita jf inatosha najua hata hotuba ya mkare ya ijumaa
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni insecticide, za kuua mbu sio kutibu malaria
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Haya mambo ya hii SIRI Kali we yaache tu yatakusumbua sana tu!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilishangaa kusikia dawa za ukoko za malaria!! Najua ukoko ni ugonjwa wa mimea!
     
Loading...