Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matajiri walioko nyuma ya ccm waanza kustuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Apr 2, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niko hapa cmanjiro wazee 'wanene' kifedha wanasemezana 'eti nasikia hawa jamaa wamechukua hata udiwani kata karibu zote..Sasaa' anasema mmoja wakiwa wameegemea gari lililochafuka na matope ya mvua. Labda wametoka Arumeru. 'itabidi nimuhimize mwanangu mmoja aisee aingie kwa hawa majamaa "cdm" manake hii yetu imeshavurugwa na manyang'au'
     
  2. k

    kaliro Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hao ndio wanaochelewesha ukombozi wetu, jitahidini kuwafahamu kadri inavyowezekana, ikibidi iwe kama mapinduzi ya Ufaransa nyakati hizo.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matajiri watahamia Chadema!
     
  4. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hatutaki matajiri tunahitaji wazalendo wa kuijenga nchi yetu. kama utajiri wao ni halali na wanalipa kodi wanakaruibishwa sio kuficha ufisadi wao. Miaka 10 tu itatutosha kuibadili nchi yetu kutoka maskini mpaka bajeti ya kujitosheleza sio ombaomba.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wasije wakahamia tu CDM kuleta ufisadi wao
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    They are very clever... watakula huku na huku.

    By the way, why putting their eggs in one busket wakati CDM inawasha indicator?
     
  7. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kumbe hawa Wazee siku moja tu wameishaanza kukonda! Wangekuwa very clever wangeweka mayai yao ktk vikapu viwili tofauti! No Longer at Easy!
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ili mradi wapo katika mstari sawa lakini kama biashara zao hazieleweki wasijaribu,i think chadema need smart business people n wealthy,pengine wapo kwa shda 2 ccm bt wanatamani mabadiliko,chadema must be able to win the wealthy n the poor,skilled n unskilled in short all type of people
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamani hata songi za kapteni mlala usingizi hazikusaidia?ama kweli siku ya nyani kufa miti yoooote huteleza
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Yale manyimbo ni old school big time haya penyi huku!!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wawe makini. Matajiri ndio waliokiponza CCM, na kuwaweka mfukoni.
     
  12. p

    petrol JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tusiingie kwenye mtego. Wafanyabiashara wengi siyo mafisadi. tatizo ni wanasiasa wanaotumia jukwaa na nyadhifa hizo kujineemesha wao moja kwa moja au kwa kutumia wanafamilia. kuepusha kujikana mbele ya umma wanajificha nyuma ya wafanyabiashara pamoja na kusafisha fedha haramu na hivyo kutoa mwanya kwa wafanyabiashara kukwepa kodi au kupewa tenda za kiujanjajanja wakati wakilindwa na wanasiasa dhidi ya mkono wa sheria. Haki inawekwa kando. wanasiasa wakiwa waadilifu wafanyabiashara hawatapata upenyo wa kutugeuza madondocha. Dawa ni kuwabana wanasiasa. Kwa vipi? Hicho ni kitendawili. Labda tuanzie kwenye katiba mpya. Lakini mchakato wake umeanza kufinywangwa na wanasiasa kiasi kwamba utakuwa muujiza kama itapatikana katiba yenye kulinda maslahi ya wananchi na kubana wansiasa
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Anzeni kumchukua Rostam, ana pesa sana jamaa huyu.
     
Loading...