Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali yanayotatiza kuhusu kulipuka kwa mabomu dsm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DON KILLUMINATI, Feb 18, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwenye radio kwamba dalili zilianza kuonekana tangu asubuhi saa 4 baada ya bomu dogo kulipuka.
    uongozi wa jeshi ulichukua taratibu gani??

    maghala ya kambi yamelipuka ndani ya kambi ambayo wanaishi wanajeshi, tena mida ya usiku lakini haijaripotiwa hata mwanajeshi mmoja kufa.
    je wanajeshi walikuwa wanajua kitakachotokea wakakaa mbali kwa tahadhari??

    haya ni machache kati ya maswali mengi ninayojiuliza kuhusiana na tukio hili lililokatili roho za watanzania wenzangu.

    bwana ametoa na bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe.
     
Loading...