Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masters degree ukiwa kazini(kwa mnaofahamu)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nachindundu, Aug 7, 2012.

  1. n

    nachindundu Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zanguni,ninaomba kufahamu vyuo unavyoweza kusoma masters hapa tanzania ukiwa bado mfanyakazi,inaweza ikawa evening classes au distance learning kabisa.kwa anayefahamu naomba anijuze.my first option ni distance learning,,,,,hata kama kuna vyuo vya nje vyenye reputation nzuri,vinakubalika na TCU na ni affordable kwa mtanzania wa kawaida pia naomba mnijuze....nawashukuru sana,,,nangoja comment zenu
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ESAMI-Eastern and Southern African Management Institute

    HAKUNA KAMA HICHO AFRICA YOTE
     
  3. n

    nachindundu Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeangalia program zao,na nimeuliza,nyingi ni evening classes,na bei zao ni juu.pia hawatoi huduma zao katika mkoa wa kilimanjaro(ambapo nipo kwa sasa)....tafadhali kama kuna mwingine anayefahamu mambo ya distance learning na akafanikiwa kupata masters yake awasiliane na mimi ili aweze kunisaidia,,,,natanguliza shukrani tena na tena,,,,still waiting for your comments
     
  4. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    open university of tanzania. Office zao moshi kama kumbukumbu zangu zipo sawa wapo maeneo ya majengo karibu na shule ya j.k nyerere sec. Pitia tovuti yao www.out.ac.tz
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
Loading...