Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastaa wa Kibongo huwekwa kinyumba?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kaisiki, Apr 9, 2010.

  1. K

    Kaisiki Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau, hivyi ni kweli kuna baadhi ya masuperstars wa kibongo wameweka ndani na mashuga mumiez n shuga dadiez?
    Maana kuna kipindi kilirushwa hivyi karibuni na ITV cha mastaa wa kibongo kuelezea wanavyojilinda dhidi ya ukimwi n mada moja wapo wakazungumzia jinsi wenzao (SIJUI KINA NANI HAO?) wanavyowaangusha kuwekwa ndani na hao mashuga dadiez/mummiez...
     
  2. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hii kali humjui hata mmoja tumjue aliyewekwa kinyumba?
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona wapo wengi... tukianza kuwataja aibu kwani tutajaza thread zote hapa
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ni maisha binafsi ila wako wengi ambao nimesikia kuwa wametiwa ndani na wengine pasipo official public recognition.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wa-kike walio wengi ni "nyumba ndogo" au "mke wa pili"

    Huitaji kuweka list yao - hiyo ni fact

    Hii inatokana na jinsi walivyotokea kuwa "celeb-wa-bongo". Kwa mfano kupitia muziki, utangazaji wa TV/Redio, Mshindano ya Urembo, e.t.c. Ukifuatilia kwa karibu hiyo "carrier path" utagundua kuwa "kikwazo" kikubwa wanchokumbana nacho ni ku-turn into sex machine in return of some sort of favour. And at the end of a day hiyo "favour" inakuwa "nyumba ndogo"
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Lack of professionalism affects these poor buddies!Mtu anabebwabebwa tu kwenye kazi, mwisho wa siku analazimika kuingia katika mahusiano yasiyo chaguo lake!..Poor them!
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona mnawaogopa kuwataja kwa majina au mashuga dadis na mamis ni mabosi wetu?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi lakini mie nadhani penzi halichagui popote linaangukia.
    kama wamewekwa ndani sababu ya pesa na mengineyo ni tatizo
    lakini kama wako kwenye true love mmh!usiusemee moyo
     
  9. K

    Kaisiki Member

    #9
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hii kali....
     
  10. K

    Kaisiki Member

    #10
    Apr 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani nasubiri kwa hamu ila ola!

    Vp kuhusu Jaffarai, aliachana na Shy Rose????
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    • Sio tabia nzuri. Kwa utamaduni wetu.
     
  12. K

    Kaisiki Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna data bado...!!!
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kawaida sana ....wasanii wengi hawataki shida ya kuumiza kichwa kutafuta mwanamke bora,yeye anayemfagilia na pesa zake yeye kwake ni raha tu....mifano iko mengi sana....jaffarai na shyrose hawa vipi unaona!!!
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hawatawataja au hawajitaki?
     
  15. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #15
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusiwaonee mastaa!! Ni maisha binafsi ya mtu. Ukiacha mastaa, ni watu wabongo wangapi wanatafuta maisha kwa staili hii??

    Umaskini na tamaa ya kupata mali ndo vinasababisha watu na baadhi ya mastaa kuwekwa kinyumba.
     
Loading...