Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini mke wa Issa Kamongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jul 27, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    R.I.P Farida
    Sitaki niamini kuwa mmeo alikuwa hakupi matunzo ya kutosha mpaka ukarubuniwa na mwarabu wa dubai.
    Kwa kweli inasikitisha sana Farida kwenda kumvulia nguo huyu mwarabu Guest ya Mkuzu Magomeni dah.
    Jamani akina dada kuweni makini yasije wakuta yaliyo mkuta Farida kwa kupenda pesa za mwarabu akamuua guest.
    Kinacho niuma zaidi huyu mwarabu amemmkata Farida uke wake dah
    R.I.P Farida Salumu mtoto wa Tip Top
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    R.I.P farida...lakini fidel Kuna sababu nyingi sana za wanawake kutoka nje ya ndoa...si pesa tu....
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmmh!!

    RIP
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    asalaleee.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini kuna sababu ya mwanamke kumegwa fasta na mtu ambaye wamekutana juu juu? Alafu mme/mke wa mtu
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    dah....rest in peace Farida.......sasa huo uke wa Farida huyo mwarabu nae kaupeleka wapi?.......
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Hii niliisikia Jumapili kwenye kipindi cha kwa Raha Zetu. Ama kweli......
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Fidel...Issa kamongo ndio nani?
     
  9. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hapo ndo hatuna uhakika kuwa amekutana nao fasta au vp...heb scroll down kwenye phone book yako uone ni wake wangapi wa watu unaweza kuwamega in a go i mean unasisitiza tu two days unae...
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu title inapingana na habari.
    1. Issa kaongo hatumjui
    2. Kwani huyu jamaa waloingia nae Guest ni Mwarabu??
    3. Hata kama alikuwa hatunzwi jamani na pengine kwa mawazo yako hilo ndilo suluhisho, najiuliza hili la kumegwa tena na mtu asiyemjua? Hii haijakaa njema.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa 5 Star Modern Taarab kama sikosei.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    zipi hizo ndizo tunataaka zitajwe wanaume tujue tunakosea wapi kutoka pekee nje akusaidii kama unalala mtu kitanda kimoja na unashindwa kumwambia shida yake
    samahani kama mko vitanda tofauti nasemea wanaolala pamoja ..najua za gorfa ya kwanza na ya pili
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    fidel,hata kama huo utupu wa farida muuaji kauchukua sio issue tena. manake marehemu hauhitaji. haya tena,kuna wale wenye fantasy ya kufanya mapenzi na total strangers, kazi ni kwenu!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    MKIRUA
    Hapo namba tatu..akuna anaemvulia nguo mtu asiemjua aijalishi mmekutana leo lakini mkikubaliana mkaenda mpaka magomen na kuvua chupi kama alikuwa nayo maana wa magomeni wengi wako na chupiless ndio maana hata makalio yao ukiona wanatembea unaweza hisi kizunguzungu kumbe
    ukinyanyua tu ile nanii ushafika jikoni....so lazima anamjua weweushawahi mvulia mtu wacha chupi nguo usiemjua??lazima kuwe na tatizo kama jaamaa wa oslo norway
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    huyu nae amesalimikaje jamani??wenzie wotee wamekwenda labda waliondoka walikuwa wanamwita akakataa wakaamua kumchukua mkewe
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    amekufa kifo kibaya sana, imagine alifanyiwa mangapi kabla ya kufikia kukatwa...
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kha..........Fidel umependelea upande mmoja bana hebu rudi elezea kisa kamili na si kumhukumu Marehemu
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asa hapa unakauzoefu au umehamua tu kuwakashifu! Watakushtaki.
     
  19. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kutokana na maelezo ya msemaji wa familia, huyu mwanamke alikuwa akitafuta fremu ya duka magomeni, kuna madalali walimuahidi, siku ya tukio wakampigia simu awafuate, kilichoendela hapo hakijulikani, maiti ilikutwa nje ya guest siku ya pili.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    Mnatuchanga humu
    hii habari na ile ya wos ya serial killer ni moja?
    Je huyo mwarabu wa dubai ndo serial killer?????????
     
Loading...