Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini CHADEMA- Kwishnei

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo K, Jun 22, 2012.

  1. M

    Mzalendo K Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya bajeti hii kupita kwa kishindo, CDM itakuwa imevunja rekodi ya kuwa Chama kinachosimamia mambo hewa yasiyokuwa kila kukicha, itabidi sasa wabadili jina!!! Napendekeza kiitwe CHAMA HEWA!!... bahati mbaya sana cdm kimeshindwa kukwepa hatima hii mbaya na mbovu..
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wewe pia unajiona ni Great Thinker!
     
  3. M

    Mzalendo K Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana mie sio great thinker mie mlala hoi hata shule sijaenda!! Lakini ndio mtoa kura
     
  4. e

    elly1978 Senior Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzalendo, pole subiri watanzania wa kesho watakavyokuwa wanalipia madeni ya mikopo isiyokuwa na tija ndiyo useme wewe ni mpiga kura wa CCM. Itakulipia
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kweli bange ni mbaya sana kwa matumizi ya binadamu
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hilineno Dhaifu, machizi, wapuuzi ni la wana CCM wote ndiyo maana unaweza kuanzisha thread dhaifu kama hii.............
     
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Ndg.nikusahihishe kidogo hapo ktk red,baada ya neno CHAMA ulitakiwa uongeze CHA MAPINDUZI then ungemalizia na neno HEWA.Abbreviation yake inakuwa CCMH.:dance:
     
  8. s

    sokwe hapiki Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika wajinga hawaishi.
     
  9. N

    Ntunde New Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole sana .
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ngoja tuone itaishiaje hii ngoma, maana ndiyo kwanza tunaelekea nusu ya kwanza. Lakini uzuri CCM wanamakundi sijui watajinasua vipi nayo! ikitokea CCM wakaelewana na kufanya kile kinachohubiriwa na CDM yote ni kheri kwa taifa letu. Lakini kama wataendelea kufitishana na kutengenezeana mizengwe, CDM inaweza kuongoza serikali awamu ya tano.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Ujinga ni ugonjwa mbaya sana.
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    tatizo la nchi hii ni chama cha mapinduzi si jingine...wabunge woote wa ccm wamepitisha hoja ya bajeti baada ya kuchimbwa mkwara..huu ndio udhaifu ambao mnyika amswatungia jina
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli shule za kata zimetuharibia vijana!
     
  14. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umejiunga leoleo ili ulete ujinga huu? kweli Nape amekosa watu. Hivi kwanini asiwe anawafanyia usaili kabla hajawaajiri?
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kijana dhaifu anatoa hoja dhaifu anatoka chama dhaifu,
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Mkubali tu kuwa mnatoa too much foul hot air inayowaharibu ninyi wenyewe.
    Wonderboy wenu Zitto pamoja na madigirii marefu ameshindwa hata mahali pa kuanzia kuandika bajeti mbadala.
    Tulishasema CDM ni genge la wafanyabiashara wasiojua hata kulipa kodi na jinsi inavyokusanywa.
    Mnakula kodi zetu za bure tu Bungeni.
     
  17. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mkuu umetokea wapi?
     
  18. y

    yaya JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, samahani hujaeleweka vizuri, tafadhali fafanua hapo kwenye wekundu.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Unasifia bajeti mbovu iliyopitishwa na wabunge DHAIFU kweli na wewe una mawazo dhaifu sana km yule dhaifu wa Magogoni
     
  20. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Post yako na avatar yako vinaendana!!
     
Loading...