Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine za kukamua matunda zina soko Tanzania?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Gurudumu, Feb 11, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wandugu,

    naomba kuuliza kama mtu anataka kufanya biashara ya kuagiza na kuuza mashine za kukamua matunda, kuprocess mboga za majani, na kuprocess maziwa lakini katika small and medium scale atapata biashara? Kama atapata ni maeneo gani ya nchi?

    Nashukuru kwa maoni yenu
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    r u importing from china?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Jaribu usiogope.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu...mimi ni sourcing agent ni pm nikupe e-mail unitumie specs za mashine hizo.... siyo bongo tu East and central africa soko la miradi ya SME's ni kubwa

    hizi mashine ni turnkey process-line au...?
     
  5. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu Gurudumu, mimi binafsi nahitaji mashine ya kuprocess maziwa. Naomba unipatie details za hizo mashine.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mimi naitaji za kukamua matunda kama embe,machungwa vile vile alizeti na ufuta
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,601
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Mkuu gurudumu, naompa ni-pm nikupe email untumie specification za mashine ya ku-process maziwa!
     
  8. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini ukumbuke hakuna umeme wa uhakika kutunza juice ktk fridge.
     
  9. c

    cronique Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    @Gurudumu
    naona watu wengi wako interested na machine hizo, please tunaomba specifications. Either kwenye website au uweke hapa.
    Thanks in advance
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naamini watu wengi tu watapenda hii kitu ila kwa maoni yangu market area zitakuwa ni zile zenye uzalishaji mwingi wa matunda mfano Tabora (maembe) Tanga (matunda karibu aina zote) Mbeya pia kama Tanga.

    Ni vyema ukatupa specs na expected to be TZ price na hasa zinatumia umeme au mafuta?
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya basi ngoja niwajibu wote.

    Kwanza samahani kwa kuanzisha sredi na kutoweka, nilitingwa. Namshukuru LAT kunirudisha hapa

    Nina rafiki yangu muhindi yuko hapa DSM ana connection India za uhakika. These people have capital ni market tu wanataka kuwa na uhakika nayo. Wanatoa mafunzo pia siyo tu namna ya kutumia mashine bali sayansi ya kilimo na uhifadhi wa masoko. These people are talking big bisiness but hawataki kufanya na serikali kwa sababu ya urasimu na ufisadi (na siasa)

    Kwa kuwa mimi sijawahi hata kuuza karanga za kukaanga, nikaona niliweke hapa. Haya niambieni way forward please
     
  12. c

    cronique Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gurudumu - Kitu cha kwanza tunaomba please utuweke specifications ya machine hizo, au hao jamaa zako kama wana website ingekuwa vizuri, hili tuweze kupata information direct from the source. Tayari umeshasikia kwamba demand hipo, now it is time to act and do a good marketing project.
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu specifications please
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,601
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Mkuu Gurudumu mbona umepotezea tena hili suala la mashine za kukamua matunda members (nikiwamo) walionesha kuhitaji sana specification na details muhimu za hizo mashine lakini naona kimya tena Mkuu Gurudumu, Please bado nasisitiza kama una web site link za hao supplier/ manufacturers iweke basi ili watu tuoone pa kuanzia!

    Asante kwa kuwa utakata kiu yangu na wadau wengine wenye uhitaji!!
     
Loading...