Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masheikh Kizimbani kwa Kuvunja Ofisi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buchanan, Jan 30, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Na Said Njuki, Arusha

    WAISLAM mkoani hapa, jana walifurika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Arusha wakihaha kuwadhamini viongozi wao waliopo rumande akiwemo Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa, ambaye pia na Mwenyekiti wa Halmashauri Kuu ya Baraza Kuu la Waislamu (BAKWATA) Mkoa, Sheikh Adam Chorah.

    Sheikh Chorah na wenzake, Sheikh wa BAKWATA Mkoa, Suleiman Milanzi, Katibu wa BAKWATA Mkoa, Bw. Hussein Kajabukama na Muumini mmoja, Bw. Ramadhani Kihago wapo rumande katika Gereza Kuu la Arusha wakituhumiwa kuvunja Ofisi
    ya BAKWATA ya mkoa huo.

    Watuhumiwa hao walipandishwa kizimbani mbele ya Hakimu
    Charles Magesa na kusomewa shitaka linalowakabili ambalo hata hivyo walilikana na Hakimu huyo kueleza Mahakama hiyo kuwa dhamana za washitakiwa hao ziko wazi kwa sharti la kudhaminiwa na watumishi wa Serikali.

    Pamoja na waumini hao kujiandaa kwa dhamana lakini hakukuwa na hata mmoja ambaye angeweza kutimiza masharti yaliyowekwa na mahakama hivyo walifanikiwa kuwapata wadhamini hao nje ya muda wa mahakama.

    Kutokana na hali hiyo walilazimika kuandika hati ya kuletwa kwa washitakiwa hao mahakamani kwa ajili ya kutimiza masharti ya dhamana lakini hata ombi hilo liligonga mwamba baada ya Hakimu kutoa amri kuwa watabaki rumande hadi Februari 10, Mwaka huu.

    SOURCE: Majira.

     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watu wengine kwa fujo...mmmmh!
     
  3. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kweli inasikitisha sana kila siku lawama? hawa mashekhe wanagombea nini?
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wana bifu gani na BAKWATA? Au ni vibaka wazoefu?
     
  5. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wana mambo makubwa hapo wengine ni waganga wanakosoa wenzao kwani wao
    kupiga ramli mungu karuhusu?
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Jan 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sheikh mzima kabisa anavunja Ofisi? Kaaazi kweli kweli!
     
  7. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 772
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana viongozi watamaa kiasi hicho mpaka mnakua dini huwezi kuwa na kama vibaka kisa hakieleweki wanawakosoa wenzao :::mbona wao ni waganga tena wapiga ramli???????
     
  8. Kipala

    Kipala JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 3,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona hapa mfano wa habari isiyo habari; maana kwa nini analeta taarifa isiyo kamili??
     
  9. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Yes, it is incomplete story. Wamevunja ofisi kwa sababu ya kuiba au walikuwa na ugomvi mwingine? ungetueleza then tujue walikuwa na haki au ni wahuni tu
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Jan 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    As long as wamefunguliwa mashtaka mahakamani kuna uwezekano (a prima facie case) kwamba walichokifanya ni kiovu!
     
  11. B

    Bull JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hii habari haiko sawa au?
    Hawa ni viongozi na makatibu wa Bakwata wamevunja office za Bakwata! sasa, wameshtakiwa kwa kuvunja office usiku au funguo za office zilipote ikawalazimu wavunje ilwaingie ndani na kuendelea na kazi za Bakwata? Habari haijawa wazi.
     
Loading...