Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashati ya J. Kikwete(designer)/nayatafuta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Katabazi, Jun 22, 2010.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Naomba msaada wa mtu anayeweza kuniambia mtu anayemshonea mashati Kikwete-sijui niyaite ya kitanzania au ya kia Africa? Kuna mtu anayataka na ameyazimia nimeshindwa kujua pa kuyapata mwenye uwezo wa kumjua mtengenezaji au mtu mwingine mwenye hivyo vitambaa na quality ile au inayokaribia anijuze.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kuna mama pale DSM anaitwa Khadija Mwanamboka. Anaweza kukusaidia.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mzee hata mimi nilijitahhidi kuzunguka sana hapo dsm lakini wapi. Ukiyapata nijuze mkuu, na zile kaunda suti zaje simpo ni nzuri sana
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    si mumuulize anazipata wapi?
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anatumiwa na mshkaji wake mmoja anyemiliki mgodi wa mwadui.
     
  6. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta naomba niulizie dada-si unajua nyinyi kina dada anawasilikiliza zaidi kuliko njemba? na lingine unavyoweza wewe kumkaribia sisi wengine hatumuwezi japo ndio ingekuwa njia rahisi-NISAIDIE niko tayari kukupa utakacho kwenye uwezo wangu!:sing:
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hayoo mashati yapo Binti afrika, duka lipo kndoni karibu na msikiti wa mtambaniiii
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haha haaakuwa anashonewa na fundi wa mkewe si wajua kipande kikibaki huwa tunawaambia mshonee na baba:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  9. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru sana huo msikiti ni karibu na maeneo yapi Karibu na Makaburini au A au b,. natafuta mahali pa kuanzia,natanguliza shukurani.
     
Loading...