Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masharti ya kuwa ADMITTED tena UDSM+

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkimbizi, Dec 1, 2008.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya masharti ya kuwa admitted tena chuo ni soo. Sijui kawa wote wataweza hapa kurudi.
    [media]http://udsm.ac.tz/Application%20for%20re-admission%20advert_Final.pdf[/media]
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hehehe
    maana yake wakirudi wamelipa hawatagoma tena dats what nadhani wanajaribu ku bana....

    lets wait n see!ila for me naaanza kuhisi hisi more matatizo!
     
  3. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi ndo njia zinazozuia migomo katika shule za viwanja, maake kila mtu hubeba mzigo wake mwenyewe. Kuna wanaolipiwa na serikali 100%+ na wengine wanakuwa aproved kiasi kidogo sana kiasi cha kwamba inabidi uangalie mikopo kwa mabanks Na wengine 0%. Na ukishindwa kulipa wanakutoa baruti hapo hapo. Hii njia inafaa sana kukwepesha migogoro isiyo na lazima, DSM inapashwa kuweka mikakati kwamba hiyo percentage mwanafunzi anayopashwa kuchangia inafika shule kabla ya mwanafunzi huyo hajatia mguu pale mlimani na kwingineko!
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2008
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mod iunganishe hii na ile ya Re-Admission form for UDSM, maudhui ni yale yale.
     
Loading...