Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashamba ya kukodi arusha

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by MimiT, Apr 24, 2012.

  1. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    mimi nipo arusha, natafuta sehemu ambayo wanakodisha mashamba kwaajili ya kilimo, pia nahitaji kujua ni mazao gani hasa yanalimwa kwenye hayo mashamba. msaada tafadhali
     
  2. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Arumeru njia ya kwenda Mbuguni ukitokea Tengeru. Huko kuna settler mmoja anaitwa Oscar ana land nzuri ya kufa mtu! Mahindi, nyanya, mpunga, maharage, ngogwe, bamia, tango na hata mazao mengine yanakubali vizuri. Inasemekana jamaa ana acres kama 800 hivi kwenye bonde zuri sana na kilimo ni cha umwagiliaji kwa kutumia mifereji. Kwa kweli pako vizuri ila bei nayo naambiwa ni TZSH 70,000 kwa msimu, kwa kweli kama msimu huu hakuna shamba lililobaki maana kote ni kijani kizuri sana.

    Ukipenda nitakuunganisha na mwenyekiti wa Kitongoji cha jirani kwa habari zaidi.
     
  3. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135






    Ki Spanish? Minifundio

    Kiswahili? Mwanzo wa unyonyaji....

    Tazama hapa...

    Tumekwisha!

    File:paisaje de prados de siega en Cantabria (EspaƱa). Monte (Riotuerto), Barrio de Idiopuerta.jpg - Wikimedia Commons

    Tafsiri mbovu ya kompyuta kwa Kiswahili: (unyonyaji . zaidi ya hekta 100 ichukuliwe kuwa mali kubwa , wengine kuwa shamba wastani). Katika maeneo mengine ya dunia au vyanzo vingine, takwimu inaweza kuwa tofauti: Marekani au Australia, hasa katika maeneo yenye wakazi wachache na uwezekano mkubwa wa kilimo na ranchi , unaweza kutumia takwimu ya ha 30 katika. Asia ya Kusini, na utamaduni wa kilimo wa kina (kama vile mchele kilimo cha umwagiliaji maeneo sana msongamano), unaweza kutumia sura ya 2 ina .

    smallholding ni, kwa ufafanuzi, vile ndogo vipimo kwamba kuzuia mkulima kupata uzalishaji wa kutosha kuuzwa, na kulazimisha matumizi na kilimo cha chakula , na kuzuia mkulima kupata fedha za kutosha. smallholding, pamoja na mashamba , ni moja ya sababu kubwa ya uhamiaji kutoka vijijini kwenda mjini kutafuta kazi.


    English:

    A smallholding is, by definition, such small dimensions that prevent the farmer get enough production to be sold, forcing the consumption and subsistence farming , and preventing the farmer earning enough money. The smallholding, with the estates , is one of the main causes of migration from rural to city in search of work.

    The smallholding is created in the regimes of inheritance in which the owner divides his property equally among their children, resulting in pieces of land progressively smaller. The subsequent partition of terrazzo inherited over time can lead to extreme cases in which overlooks a landscape of Longueras very low profitability.

    Although it usually coincides with the term smallholding is not strictly synonymous with the concept of small property , because a farm could be composed of several small properties to reach a sufficient size. More common still is a large property be leased to individual farmers in many very small holdings are not large enough, thus forming true smallholdings.
     
  4. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Asante nashukuru sana.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Be careful investing in "Meru Land"
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka sahau kabisa mambo ya kukodi mashamba Arusha, maana wameru wakishavuta bangi lao wanavamia mashamba hovyo hovyo na kuuana kama kuku
     
  7. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Yaani?! Mtindo wa kukodisha mashamba si dalili nzuri!
     
  8. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    kumbe!! wameru ndo walivyo? mnaniogopesha. na ninataka sana kulima...sijui nifanyaje
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kama unawahanya Wameru njoo tazama mashamba yaliyoko post na uwanja ndogo wa ndege kisongo bila shaka utapata unachotaka!

    Na kama unataka nikuunganishe na walengwa wa mashamba yenyewe!
     
  10. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu heshima kwako naona hii post ni ya zamani lakini simbaya pia kujua kisongo ipo wapi mkuu na wanakodisha kwa mfumogani beigani mazaogani ya stawi huko nipo intrest kulima
     
  11. N

    Njopa Senior Member

    #11
    Dec 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shamba la takriba 0.75 acres linauzawa Arusha karibu na Mandela University TZS 9,000,000.00 negotiable

    Pia Lipo shamba la Michungwa 35 acres Pangani, na plot yenye nyumba sakina, piga 0786262635. Kazi kwako
     
  12. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    kama unataka mahindi nenda kiteto au babati, ni elf10 kukod eka,, kulima n elf40. mengineyo utayapata uko? msiulize maswal nimepita uko mara1 mtarud tena 2013 kwa ajil ya kilimo cha 2014.
     
  13. MTOTO YATIMA

    MTOTO YATIMA Member

    #13
    Aug 23, 2016
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Mkuu ulienda kulia kiteto kama ulivyo ahidi kama ndio tunaomba mrejesho mwaka huu nataka niwahi
     
Loading...