Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masaburi na mkutano wa SIRI Courtyard hotel na wahariri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Aug 23, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wana JF, Meya wa Dar bwana Didas Masaburi baada ya kuelemewa na tuhuma nzito za kashfa ya UDA ijumaa iliyopita alifanya mkutano na wahariri wa vyombo vifuatavyo vya habari kwenye hoteli ya courtyard. Ajenda kubwa ilikuwa kuangalia uwezekano wa wao kupata bakhshishi za pesa including za matangazo ili wajaribu kurudisha upepo juu ya hii kashfa ya UDA

    Sasa inaonekana kuna watu washavunja ranks toka kwenye team yake bwana Masaburi na zile ahadi kemkem zilizotolewa inaonekana wenye vyombo vya habari vyenye kelele sana wamepata zaidi ya wenzao na sasa washaanza kutajana na hiyo milungula ambayo imeandaliwa ili kusawazisha mambo na kupindisha ukweli.

    Wahariri waliohudhuria walitoka:

    UHURU RADIO na GAZETI
    GAZETI LA CHANGAMOTO
    CHANNEL 10
    STAR TV
    RADIO FREE AFRICA
    RADIO ONE
    ITV
    HABARI LEO
    DAILY NEWS
    TANZANIA DAIMA
    MWANAHALISI

    hii inathibitisha kuwa hawa watu wa MAINSTREAM MEDIA ni part of the problem kwani bila haya wanakubali kuitwa kwenye vikao vya kupewa rushwa na kununuliwa misosi pale Courtyard Hotel ili wapate kupindisha ukweli kuhusu hili sakata la UDA na kumpunguzia Presha Meya. Sasa katika hiin war chest ambayo inatazamwa na Bwana Iddi Simba kupitia kwa jamaa yake ni kununua airtime na kampeni zakumsafisha Masaburi, Iddi Simba na uongozi mzima wa ofisi ya mstahiki meya.

     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I see, kumbe ndiyo mambo yenyewe!
    Basi kwa mtindo huu tusitarajie jipya...
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama wote hao walihudhuria sioni usiri unatoka wapi.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    part of the problem...mbaya zaidi hata INVISIBLE hawakumuita ku attand kwani wanaona JF haina influence yoyote ile
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    tuhakikishie kuwa wameahidiwa rushwa
     
  6. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna haja Kwa Jamii Forum kuhudhuria mikutano kama hiyo ili tupate habari kwa kina
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kumbe lengo lako lilikuwa kusema hivi....
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama SIRI unaisema mbele ya vipaza sauti, tena vikiwa "ON" basi si siri tena. Labda kama neno siri limebadili maana!
     
  9. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    First i don't understand the whole of your story kwani haieleweki na taarifa ulizoleta hapa zinaonekana na wewe ni mhusika katika hao walioongwa labda "deal zimepishana tu".Pia naomba kuwa tofauti na wewe juu ya Masaburi,sincerely the guy is more better than those who owned UDA and make dead of it.Tusiwe wa kulaumu tu,waliokuwa wanaisimamia UDA walikula ngapi mpaka ikafa na kuanza kuuza rasilimali nyingine eti kusupport?

    Mtu huyu ameweza kuonyesha ukomavu wa uongozi kwa kupitia miradi yote inayoliwa kinyemela na wajanja wachache.Tazama mchina kariakoo analipa milioni mbili laki nne kwa mwezi, wajanja wanawasilisha laki 3 haya tungeyajua bila ya Masaburi?

    UDA tunayoililia ilikwisha tufia mikononi na viongozi hao hao.Bora Masaburi ata kama ni mwizi (sina uthibitisho) kuliko waliojifanya si wezi huku wamefilisi mali zetu.No matter UDA inakuwa owned na nani,sisi tunachotaka ni huduma bora na ya uhakika Dar es salaam japo ubovu wa miundo mbinu unachangia.
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah hiyo 'title' imenishtua sana baadaye nikakumbuka kumbe ni jina la mtu. Vijana humu jamvini hatari sana yaani wanaweza wakabadili kabisa matumizi ya jina la mtu. Ha ha ha ha ha ha haaa
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungefanya uhariri wa hii habari. Ni nzito kueleweka
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mayor na aliwaalika kama walikubaliana suala la rushwa basi wote wanafikiria kwa kutumia masaburi yao
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    dont judge book by its cover subiri kesho mwanahalisi litaandika nini kuhusu masaburi..
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuwa mjinga lakini si mpumbavu kiasi hicho; kuna media hapo ambazo wahariri wake wangevuna heshima zaidi kuanika uozo kama huo kuliko kuchukua vijimilioni vya vocha!!!!! Nashawishika kusema umetumia MASABURI kuanzisha hii thread!
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    mleta thread namuheshimu sana,msikilizeni!
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ili litimie andiko lililonena yaliyofichika hatimae yatawekwa hadharani!
     
  17. S

    Sam Seaborn Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!

    Sasa nimeivulia kofia JF hivi nyinyi kuna jambo linaendelea mji huu msilojua?

    Hii habari ina ukweli wa Asilimia 150 na naona mleta habari hakueleza kila kiitu kilivyokuwa. Kule nyumae kile chumba cha mkutano kulifanyika kikao kingine cha watu 5 tu (Meya na watu wake 5). Pesa hazikuahidiwa openly ina nijuavyo kuna wahariri 4 wa magazeti "utaratibu" ushaanza kufanywa japo si moja kwa moja.

    Haya mambo ya Internet kwa kweli yanarahsisha sana issues. Once again JF mko mbele kwenye kutuletea ya jikoni.

    Much respect!
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilikuwepo Movenpick kwenye mdahalo wa UDA, baada ya kongamano Kubenea akawa anachat na bwana kisena, yaani kama marafiki flani wa muda mrefu, nikahisi katika toleo linalofata halitakua na kitu na kweli jumatano ilopita mwanahalisi lilikua kimya kabisa kuhusu UDA, kubenea inabidi kuangalia upya mustakabali wa gazeti
     
  19. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Inawezekana ikawa Invisible hana tabia za kujipendekeza na kuwa cheap kwa hawa mafisadi ndio maana hakuitwa.
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jerry Slaa alikuwepo au?

    mimi sikuzote nimekuwa nikisema media yetu ni ovyo na mkombozi aliyebaki ni JF peke yake bas!

    sasa nyie JF mnakuwa mnajua vipi haya mambo?
     
Loading...