Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mary Chitanda azidi kuaibika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Jan 13, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndg wana JF,
    Huyu mama ajulikanaye kwa jina la Mary Chitanda (Kiswahili Kitanda) naona anazidi kuwa katika wakati mgumu kutokana na matamshi yake ya utata. Ikumbukwe kuwa mama huyu ndiye hasa chanzo cha mgogoro wa nafasi ya Umeya Ausha mjini.
    Wiki iliyopita aliwabwatukia maaskofu kwa kile alichokiita kuwa maaskofu wavue majoho ili wapambane kwenye siasa. Hii ilikuwa baada ya maskofu kukemea mauaji ya Arusha yaliyofanywa na polisi wakati wa maandamano ya amani ya chadema; vilevile maaskofu walidai kuwa hawamtambui meya huyo ambaye alichaguliwa kinyume na taratibu.
    Lakini kuonesha kuwa hata viongozi wa juu wa ccm hawako pamoja na mama huyo, jumapili iliyopita Waziri Steven Wasira ambaye alikuwa anamwakilisha Rais katika sherehe za kumsimika Askofu mkuu wa jimbo kuu la Mwanza aliwataka Maaskofu na viongozi wa dini kuikemea serikali pindi wanapoona inafanya maovu.
    Vile vile juzi wakati waziri huyo alipokuwa anahojiwa na kituo cha TV cha TBC1 aliendelea kusisitiza kuwa kwa kukemea maovu ya serikali sio siasa hivyo alishikilia msimamo wake kuwa viongozi wa dini waendelee kuikosoa serikali pale wanapoona inakwenda kinyume na maadili.
    Swali langu:
    Huyu Mary Kitanda ni nani hasa hata apinge kauli ya Rais (iliyotolewa kwa niaba yake na Waziri Wasira). Anapata wapi kiburi cha kubwabwaja na kutishia amani ya nchi. Kikwete unamuona au humuoni huyu mama.

    Quote:
    Ukicheka na nyani shambani utayavuna mabua.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Naombeni picha yake tu...mengine niachieni mimi, najua janja ya kumfanyia!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,258
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni kitanda, yaani wanamlalia lalia ndiyo maana akili zake zimekaa kitandani tandani tuuu.PASHKUNA MKUBWA HUYU.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Saa chalii yangu si uko A Town? Huko si inakuwa rahisi kupata picha yake? Hata kumwona pia?
     
  5. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    eti unamuuliza rais! huyuhuyu jk? mangapi hayaoni iweje hilo, we tuombe mungu 2015 ifike salama.
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni limbukeni wa kisiasa. Anatumia kiburi cha hawala yake makamba; mwisho wake uko ukingozi; do not worry!
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwenye list ya ngao wa Mhs Chenge mbona na yeye yumo?????????
    Maslahi Ndg MASLAHI anatetea maslahi, njaa saana huyu!!!!!!!!!!!!
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kweli picha yake muhimu mpeni kijana picha, kama yuko atown tumuone!!!!!!!!!!
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni mropokaji tu mama wa mipasho
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwenye mtandao wa bunge hatuwezi kupata picha yake?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    chakura ya watu
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimechek kwenye mtandao wa bunge mtandao wenyewe ovyo tu, nimehangaika sana kupata picha ya huyu malaya bila mafanikio; lakini j4 ya wiki hii alionekana kwenye itv akibwabwaja kama kawaida yake, so kama kuna mtu ana access na itv anaweza akapata hata video yake.
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chupi mkononi kwa mabazazi wa ccm
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwendawazimu lini kapata aibu?
     
Loading...