Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marmo apigiwa yowe la mwizi kijijini kwao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jack Beur, Oct 6, 2010.

  1. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanaJF, nimesafiri kikazi nipo eneo la Mbulu mjini,top story hapa mjini ni kuhusu kuzomwea na kuitwa mwizi waziri Marmo.

    Habari zinasema alifika kijijini kwao katika harakati zake za kampeni kwa mbwembwe za magari yaliyopambwa picha zake na za JK na mziki mkubwa wa kwaya yao ya TOT,wanakijiji waliposikia walijikusanya na kuanza kupiga yowe la mwizi wa kura! Mwizi wa kura kwani wanamshutumu kuwa huwa anashinda ubunge kwa kuiba kura kwa miaka yote na kibaya zaidi katika kura za maoni za ndani ya CCM NEC haikurudisha jina la mgombea aliyekuwa chaguo lao.

    Watu wamemchoka Marmo kupita kiasi kwani wanadai amejaa kibri na majivuno, katika mkutano wake mmoja wa kampeni eneo linaitwa Haydom alishawaambia wakazi wa eneo hilo hata kama wasipompigia kura atashinda kwa kura za watu wanaovaa mashuka wasio na elimu huko vijijini. Kilichotokea hawa watu wa Hydom wakawasimulia hao wanaoitwa hawana elimu, alipoenda kifanya kampeni wakamtimua kwamba wameishapata habari jinsi anavyowadharau, kazi anayo mwaka huu.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama Marmo ni mwizi ni dhahiri bosi wake ambaye ni JK basi ndiye mwizi hodari wa kura. Safari hii hata NEC watajuta kujenga mazingira na hivyo kulea wizi wa kura kwani hatutawapa mwanya hata kidogo.....................................
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ooohoooooo....!!!!
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Marmo yupi?

    Yule jamaa anashinda baa ya Tabata Mawenzi kupiga ulabu?

    Kumbe na yeye anagombea Ubunge? Duh!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du!, hii ni kali kama wanavijiji wameanza kuelewa elimu ya uraia, basi nchi ipo karibu kukombolewa kutoka mikononi mwa mafisadi!
     
  6. a

    allydou JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160


    anashinda tabata mawenzi akipiga ulabu. mbonz sijawahi kumuona, au unazungumzia marmo tofauti.
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Pia mimi sijawahi kumwona mawenzi ila Lile jimbo kalimonopolize nasikia huko kwao ndio anajiita msomi
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna mawili, either wambulu hawaaminiki au post ina ushabiki
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehe hehe haha
     
  10. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndo utawala bora huo
     
Loading...