Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mario Balotelli Ana Kosa Gani?

Discussion in 'Sports' started by Companero, Jul 27, 2011.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    laana ya wazazi, si amewakana huyu, soon asipoangalia ata run mental. ssa pale ndo alikuwa anacheza nini
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wazazi ndio waliomkana/waliomtosa kwanza
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kijana kichwa chake sio kizuri. Ana kipaji, lakini hawezi kupata mafanikio kwa sababu ya kiburi. Kama alifikiri ameotea, haikuwa na haja ya kumwonyesha jeuri kocha wake alipotolewa nje-alionekana kama anamjibu vibaya kocha wake kwa kurusha mikono. Huwezi kufanikiwa ktk jambo lolote kama una jeuri ya Balotelli.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kufanya hivyo ni kuukosea heshima mchezo wa soka,vinginevyo ni bangi zake huyo.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizi ni issue ambazo ukifanikiwa unaonekana Genius; Usipofanikiwa unaoneka Mpuuzi
     
Loading...