Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki wachungwe ktk mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISSA SHARAFI, Apr 29, 2012.

  1. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wenu wa mawazo wanajf, niko ktk mahusiano na msichana mmoja kwa muda mrefu sana na niko na mipango naye yaani nahitaji kumuoa lkn kuna rafiki yangu mmoja ambaye anamsumbua sana huyo mpenzi wangu kwa kumtaka kimapenzi hata kama amemwambia kuwa yeye ni mchumba wa mtu yaani mimi ila jamaa anamlazimisha eti awe spea tairi. Je nifanye nini mwenzenu?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Haikuhusu,ni suala la mpenzio na uaminifu wake.Hata upande kichaa huwezi kumzuia mpenzi wako kufanya lolote!
     
  3. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua kuwa suala hilo lipo juu ya mpenzi wangu lkn yeye ndo ananilalamikia juu ya usumbufu anaoupata kutoka kwa huyu rafiki yangu.
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Niamini-kuna jinsi huyo 'mchumba' wako akijiweka huyo rafiki yako hawezi kumsumbua...huyo atakuwa attention seeker. Na ukiona kaacha kukuhadithia kuhusu huyo rafiki yako jua ushaumizwa
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    ...Yanini kuwa na rafiki ambaye anataka kukutenda kiasi hicho!? Rafiki yako wa kweli hawezi kufanya upumbavu kama huo.
     
  6. M

    Mama Ashrat Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyo dada amalizane nae mwenyewe, kuna namna ya kumwambia mtu HAPANA akakuelewa.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    muweken kitimoto mumkanye! atawaharibia. mkicheka na nyan mtavuna mabua!
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siku akimkubalia usitegemee akusimulie...akubal ameet nae af muende wote mumchambe atakoma tu,tena kama ana mpenz nae mumtishie kumwambia
     
  9. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [/QUOTE]

    Nashukuru sana kwa hilo.
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huyo si rafiki; ni adui.
    Au ndio umekuwa mtindo wenu wa kuchukuliana wasichana?
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mwanaume bana!tafuta evidence then mface huyo rafiki yako live ukiwa na vithibitisho then mwambie "wewe hapana taka yeye vizia mali zako" asipokuelewa huyo sio rafiki bali mnafiki tu!
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kaka hapo cha msingi usiwe na haraka na hiyo ndoa,mwambie malengo yako huyo msichana kuwa unataka kumwoa,halafu endelea kuwachunguza kwa mda,najua kama msichana ana msimamo na akampa jamaa makavu najua huyo jamaa atakuogopa na urafiki utaisha.Kama girl wako amekubali ombi la jamaa basi uachane naye mana hata baadaye kwenye ndoa atakuwa kikwazo
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni suala ambalo liko ndani ya uwezo wa huyo dada mwenyewe au na yeye ni dizaini ya sitaki-nataka?
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mama Ashrat wasichana wengi wanajua vizuri jinsi ya kumwambia mtu na akaachana naye,ila kama anakuwa mkimya ujue msichana mwenyewe atakakuwa anataka
     
  15. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sioni tatizo kwa mpenzio kutongozwa na c suala la kukuumiza kichwa kwa sababu hata kabla ya kuwa na wewe alishatongozwa na wengine lakini ameamua kuwa na ww au umefungua mlango?

    We unaelewa fika jinsi baadhi ya wanaume walivyo vinganganizi, cha msingi ni kumwambia huyo mpenzi wako asipokee simu yake, asijibu sms, asikutane naye katika mazingira yoyote ambayo yanampa nafasi ya kuongea naye(faragha).

    Kwa kuwa hajawa mkeo mwache alishughulikie mwenyewe ww uwe mshauri tuu, unaweza kutumia nguvu kubwa kesho ukabwagwa na wakaanza uhusiano itakuumiza sana.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Huyo anataka kukazia uchumba tu; sisemi kama anasema uongo ila amechukulia udhaifu wa rafiki yako kama dili la kukufanya uharakishe mambo ya harusi kwani wengi wanamtamani. Ujajua wasichana wanaopenda ndoa wewe.
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Unajua tunatofautiana. Mimi rafiki sijuhi kaka wa mchumba wangu angenitaka aisee ningejiuliza mambo mengi saaana. Yani amenichukulia rahisi sana(dada poa). Hilo ni bonge la dharau na wala nisingemwambia mtu; ningemchimba biti kali baadae nauchuna. Am sure asingerudia tena.

    Unajua kusimulia simulia sijuhi nani kanitaka, nani kanitaka inaonyesha kuna satisfaction unayosikia ukitakwa. Kwa lugha rahisi ana enjoy kutakwa.
     
  18. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    probably anataka kumwonyesha jamaa kwamba yuko kwenye kiwango na ni marketable...
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hiyo usiingilie kabisa mwachie mwenyewe...mm rafiki yangu wa karibu ilimkuta hiyo,binti alikuwa anamwambia jamaa anasumbuliwa na rafikie,jamaa akagombana na rafikie...baadae akaja kugundua binti yule akitoka na jamaa...so kama kweli anakupenda hapo ndo utamsoma uaminifu wake umefikia wapi....
     
Loading...