Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki 2: Mzungu na Mbongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by CORAL, Jul 1, 2012.

  1. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mzungu kaja bongo kutalii. Baada ya siku kadhaa kakutana na rafiki yake wa kibongo. Wameketi mahali wanapata vinywaji na bites huku wakibadilishana mawazo. Sehemu ya mazungumzo yao ni hii:
    Mzungu: Hii ni mara yangu ya kwanza kuja Afrika. Nilionywa sana nisinywe maji ya huku afrika. Lakini nashangaa nimekuta maji yenu ni mazuri na nimekunywa wiki 2 lakini sijapata madhara yoyote!
    Mbongo: Yaani watu ni wapuuzi kabisa sio wa kuwasikiliza. Na mimi wakati naenda Ulaya kwa mara ya kwanza watu walinionya sana nisivute hewa ya kule lakini nilikuwa ninavuta masaa 24 sikupata madhara yoyote hadi nikarudi!
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda alifungashiwa limtungi lake la oxygen.
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Pengine.
     
  4. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Amemjibu vzuri kwan bila maji huwezi ishi,alionywa asinywe maji ya Africa ila hakubeba hayo maji aliyotakiwa kunywa,
     
  5. MC babuu

    MC babuu Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamu lakn fupi sana
     
Loading...