Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi Zanzibar mwisho mwaka huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tigga Mumba, Jan 12, 2012.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Natamani hizi sherehe za mapinduzi mwakani siziwepo kwetu watanganyika. Ziwe kwao tu sisi tuna sherehe moja tu ile ya December 9.
     
  2. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nalo hili neno!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwani sasa hivi ni ya Tanganyika? Si bado ni sherehe ya nchi jirani ya Zanzibar
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona tumefunga ma-ofisi huku Tanganyika wakati ni sherehe ya nchi jirani....
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    katika sherehe zetu za 9 December na wao huwa wanafunga maofisi
     
  6. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hizi ndio neema za ujirani mwema
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli muungano ni una ufa mkubwa kama daraja la kigamboni.
     
  8. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar ni sehemu muhimu ya jamhuri ya tanzania, kwa hiyo lazima tanzania yote kama nchi (country or nation) iwepo hata kama zanzibar japo si rasmi kutokana na kutokuwa wazi katiba yetu zanzibar ni tuinchi (state) kwa maana hiyo ni swafi sherehe ifike kwenye mainland pia
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Zanzibar ka ji Wilaya kamojawapo ka Tanganyika japo eti kana rais na makamo wawili loh!
     
Loading...