Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi ya ufarasa yahamia bongo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtembezi, Nov 3, 2010.

  1. M

    Mtembezi Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vituko vilivyojitokeza katika moja ya vituo vya kupigia kura eneo la kituo cha fire, eneo lililozungukwa na kambi ya polisi dr. Slaa alishinda kwa 80%.
    Na wengine waliopangiwa kusimamia vituo vya uchaguzi wakisononeshwa na ushindi wa jk.

    Hii inadhilishwa na mapinduzi ya ufaransa ambayo polisi waliungana na raia kuondoa utawara wa kiimla.
    KAA CHONJO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...