Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya hivi ni kero sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Evelyn Salt, Sep 25, 2012.

  1. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,647
    Trophy Points: 280
    Mpenzi wangu anapenda sana kutetemekewa kiasi kwamba hata kama ana makosa yeye mi ndo nimuombe msamaha nachukizwa sana na hii tabia mi napenda kumuheshimu zaidi kuliko kumtetemekea........msaada wenu please!
     
  2. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Wewe ni *****, utamuombaje msamaha kwa kosa alilofanya yeye? Usikubali kuwa mtumwa wa penzi.
     
  3. M

    MR.LEO Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau,kwanza haujafunguka vizuri maana hujasema anapenda kutetemekewa kwa mambo na vile vile umewahi kukaa naye na kumweleza hilo jambo? Kitu kingine ambacho kabla hujapewa ushauri ni vizuri ukiweka bayana tofauti ya umri kati yako na yeye coz that could be one of other reasons!
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,647
    Trophy Points: 280
    Nshamwambia sana hadi nimechoka, mambo tu ya hapa na pale akiongea kitu nikimwambia cijapenda ananuna hadi mi ndo nianze tena kubembeleza.....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kula na kipofu usimshike mkono wewe! Kama umeshindwa kumtetemekea achia mzigo uone wanaojua kutetemekea watu waki-cover nafasi....
     
  7. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Evelyne Salt huyu ni mume au mpenzi tu? kama ni mpenzi tu, kwanini ujipe pressure umeshamwambia hataki... wewe unatatizo gani, tua mzigo tafuta mpenzi anayekupenda sio huyo anayetaka umuogope.. anakuwa kama mtoto aliyekosa ziwa la mamake bana!! aaagrrr watu wanapata wapenzi wazuri wanaojali wao wanapeperusha ndege....inaudhi sana....
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    haya bhana....
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio mara ya kwanza kupendwa? ukitembea huoni watu wengine wakukupenda?
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi huwa mkiambiwa mapenzi ni gharama mnafikiri gharama ni zip?
     
  11. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,647
    Trophy Points: 280
    huyu ni fiance, huz to be mungu akipenda
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,647
    Trophy Points: 280
    nimeshatembea na hapa ndo nimefika sasa......
     
  13. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka ushauri gani na wewe upo radhi akikosa mwenzako wewe ndio unaomba msamaha?
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kumbe majibu unayo hapo kwenye red, vumilia sasa
     
  15. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,647
    Trophy Points: 280
    Ndo nshachoka sasa.... na si kuwa nipo radhi ni funika kombe tu, kujiepushia stress zisizo na maana ndo maana ninafanya hivo
     
  16. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa hapa nadhani kuna haja ya kufanya maombi, kama vipi jiunge na sisi pale kwa Kakobe! naona ndio kitakachokuokoa!!!
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,461
    Likes Received: 3,456
    Trophy Points: 280
    Tusisubiri kuombwa msamaha tusamehe kwa waliotukosea,watajifunza kitu kupitia wewe na hivyo ndo twatakiwa tuwe
     
  18. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Endelea kufunika kombe.
     
  19. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,647
    Trophy Points: 280
    aaaaaggggggggggggrrrrrr
     
  20. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hata ukinitukana,narudia tena VUMILIA
     
Loading...