Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya babu yangu jirani miaka ya 2005

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Mar 16, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wanajf babu yangu jirani yeye na mkewe walikua na watoto14.Tangu nakua miaka ya1992 Babu na bibi hawalali kitanda kimoja,sijawahi sikia wamegombana ila najiuliza hadi leo japo babu kafariki,na kumuuliza bibi naogopa,unaweza ukadhani nini mana hata kwenu labda wapo:scared:
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mi hata sijakusoma unataka nini toka kwetu...hata tukisema wapo utafaidika nini
     
  3. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chumba cha Wazazi kuwa na vitanda viwili ni kawaida , Na sio kwamba kuna ugomvi

    NDIO MAANA ZAMANI HABARI YA MWAKA MIMBA MWAKA MTOTO HAIKUWEPO, Walipishanisha umri wa watoto vizuri

    Na ndio yalivyo kua maisha yao. Ni USTARABU TU HUO
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    kuna wakati umri ukizidi sana kitu kinakata kwa wanaume na wanawake, hivyo mnajiona nyie kama kaka na dada tu...hahaha.
     
  5. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Sijakusoma vizuri mkuu labda unyooshe kiswahili tena....
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    hueleweki? babu yako Jirani? yeye na Mkewe? then babu kafariki? huyo mkewe ulimaanisha ni bibi yako jirani? na huko kugombana wewe ndio ulikuwa unataka wagombane wakati hakuna cha kuwagombanisha ? na watagombanaje wakati babu kafariki? kama ni jirani zako ina maana huishi nao so huwezi jua kama walikuwa wanagombana au la!! hebu rekebisha kiswahili...

    na maswali yako anayeweza kuyajibu ni bibi yako jirani pia utumie kiswahili fasaha unaonyesha hujui kijupanga katika kuuliza maswali
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Nilidhania ulikuwa unafanya mapenzi na babu jirani yako
     
Loading...