Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ndio starehe ya kwanza kwa sasa duniani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISSA SHARAFI, Jul 26, 2012.

  1. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana kwa wale wote walio kwenye mfungo wa Ramadhan Mungu atamsaidia na kumrehemu pia, Leo nathubuti kuandika thread hii baada ya kufanya upembuzi yakinifu na kugundua kuwa maisha ya sasa yametawaliwa na mapenzi ndio tumefanya kuwa starehe kubwa kwetu na hii inapelekea hata watoto wetu kukimbilia burudani hii ambayo pasina kujua faida na hasara ya starehe hii. Lakini nahisi kila mtu atakubaliana nami kwa hili au kuna yeyote ambaye anafikiri tofauti na mimi juu ya swala hili la mapenzi kuwa ndio starehe namba moja kwa sasa?[HR][/HR]Mapenzi yana run Dunia.....
     
  2. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hebu tupatie taarifa rasmi ya utafiti wako. Umejuaje? Mahali gani umefanyia utafiti wako? Watu wangapi na makundi gani yalishiriki?
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni kweli hata nyimbo zinazoimbwa nowdays dhamira kuu au theme ni mapenzi, movie nazo vilevile mapenzi tuu ndo yamejaa akilini mwa watu tofauti na miaka ya nyuma nyimbo was life, movies wast actions.
    Kumbuka moja ya nyimbo za zamani, Ngalula eee ngalula, ngalula ngalula..... ukiwa mtenda mabaya... ukiwa na roho mbaya... ukiwa na pesa nyingi.... ngalula ngalula ngalula.... hope was Dr. Remy.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa weweunataka tufanye nini? Kuna starehe gani nyingine ambayo bado hatujaifanya?
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi hela ndo starehe ya kwanza maana bila hela hakuna penzi mjini hapa
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Siyo kweli, mi kwangu mapenzi si namba moja
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana starehe yake, teja starehe ya kwanza ni unga wa mhogo.

    Kama sio ya kwanza kwako, kwa mwingine inaweza kuwa ya kwanza.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,025
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kwangu starehe ya kwanza ni kula.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Napingana na peruzi hii
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kwangu starehe ya kwanza ni kuperuz jf
     
  11. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mimi kulala iseeh.!!
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ni wajibu sio starehe.
    Ngono ni starehe ya mtu mpumbavu
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Source? Sample? Case study?
     
  14. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakuunga mkono Triple G kulala ndio starehe yangu ya kwanza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Umeona ehh, watu wazushi sana
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    But most likely jukwaa lako ukiwa JF ni MAPENZI, URAFIKI na MAHUSIANO
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    nafkir umesahu kwamba hii id siasani imo,chichat usiseme michezoni ndo kwenyewe na mmu so ni ngumu kupredict aisee
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono, ngono starehe ya mtu maskini......
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mi nakuunga mkono kabisaaaaaaaaa,:nerd:
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,889
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ni nini?
     
Loading...