Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi miaka ya 90 (Love in 90s)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by omujubi, Apr 20, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mapenzi.jpg
    MLIWEZAJE KUKAA PAMOJA KWA MIAKA 65???
    "Tunatokea katika kipindi ambapo kama kitu kikivunjika tunakiunga, na sio kukitupa."


    Imekaaje hii wakuu kilinganisha ni hiki kizazi cha ‘dot com'!?

    Nawasilisha
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maadili yamemomonyoka sana siku hizi. Kizazi cha sasa uvumilivu ktk ndoa ni mdogo sana.
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...........................nitarudi......................
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ni kipindi ambacho wanaume walikuwa wanaume si wa kiume!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Wamejitambua, wakawezeshwa na wakaweza.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kaunga duh dongo hilo
    Ina maana wanaume siku hizi wameisha wamabaki wa kiume tuu
    Ila wapo wanaume ambao wanajua nini maana ya ndoa na kukaa pamoja
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiki ni kile kipindi amabapo msemo huu ulikuwa kweli "Mpaka kifo kitakapo tutenganisha"
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Its China made kikiharibika unatupa...
     
  9. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45


    Hilo nalo neno!
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kila kitu fake,enzi hizo kila kitu kilikua original!
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    fake mpaka 'nafsi' za watu!? Ama kweli binadamu tumepatikana

     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I know, lakini wengi ni usanii tu. lakini na wadada pia, yaani ni full kutegeana coz hakuna anayemuamini mwenzake. Ndoa nyingi ni za kukaa mguu mmoja nje mwingine ndani. Hakuna anayekubali kuwa fool!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Do you wish msemo huo ungerudisha maana yake ya awali??
     
  14. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lol, unanikumbusha wimbo wa Babyface, unaitwa simple days ...when men were men and friends were friends!
    It becomes hard for me to believe that those days are no more!!

     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu:-
    2012 - 1990 = 22;
    Kwahio there is no way mapenzi hayo watu wakafikia 65 years kwenye ndoa, labda ungesema mapenzi ya mwaka 47
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na wanawake walikuwa hawajui kuchakachua...
     
  17. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu, fuatilia takwimu (statistics) na sio za Tz tu bali dinia nzima kujua matatizo makubwa katika mahusiano yameanza kipindi gani. Hii kitu 'in 90s' nimeifuatilia sana kabla ya kuileta hapa jamvini sio kuwa nimekurupuka kama unavyoweza kudhani.

    Haya matatizo sio kwamba hayakuwepo, yalikuwepo. Lakini katika kipindi hiki observers wanadai imekuwa too much!

     
  18. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    siku hizi memory za binadamu zinatunza mambo mengi kwa bahati mbaya mengi ya hayo ni artificial. Kabla ya hapo tulizoea kuangalia movies kwenye cinema hall na watu waliweza kutunza baadhi ya siri ambazo zingehatarisha mahusiana lakini leo kila kitu kiko 'kiganjani'!
    Ila ukweli ni kuwa sisi tumezidi, bora hao wenzetu wana kauwazi katika mahusiano
     
Loading...