Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi Mapenzi Mapenzi aah jamani aua sababu ya penzi zito kwa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 13, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kisa kilichoniacha mdomo wazi wenzangu ...hivi unaweza penda mpaka ukafikia hatua ya kuua ..??
    katika hali ya kutatanisha mama mmoja inasadikika alimuua mmewe mwenye takribani miaka 42 na yeye after 1 month akaolewa na kijana wa miaka 30 wakati yeye alikuwa na miaka 35
    Huyu mama ni jirani yangu tukio la kuolewa ndani ya mwezi baada ya kifo cha mmewe limenifanya niamini ni kweli alimuua mmewe

    Nini siri ya penzi la hatari na lenye kutisha namna hiii??

    FL
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alimuua kwa njia gani? Na ni dini gani huyo mama?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha dini hapo Limbani. Ni mapenzi yameua. By the way nimeipenda sana avatar yako, hasa hako kakinywaji.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chrispin nimegundua una viugonjwa viwili .
    1. Pampula
    2.. Totoz hazikatizi usawa wako :)
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Christian pure/alikufa kwa ugonjwa wa kutatanisha

    kinachoniacha hoi mmeo au mkeo amedead na wewe in on month ushavuta mwanakondoo ndani lol hatari sana ..

    Ni penzi au upofu ??
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    We mjukuu wa Sheikh Hussein. Umekosa vyote viwili. Hahahaha!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Sasa kipi bora, kusarandia mabaameid au kuvuta mwanakondoo ukamchunga kwa raha zako?
     
  8. M

    Magehema JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    That is very dangerous. Ila inaonyesha ni jinsi gani binadamu tulivyo wabaya kama wanyama!
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Mkuu hii inaitwa Sochu, ni ya kijapan wanatengeneza kwa viazi
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Litengenezwe kwa chochote kila mi sijali, namimina kilaji tu. Lol! Kiu, ngoja niwahi Nyama Chabez
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana walikuwa wanabanjua amri ya sita mapema sana! Tatizo wanaume tukifika 40plus performance inapungua mno na wenzetu 30plus mnakuwa more active na woga/usista duu wote unatoka
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ki vipi hapo maana umesema "amemua" so kaletewa gonjwa au? na hiyo ndo aliofunga na jamaa ni ya aina gani Kikristo? Kimila? au Kiserikali? vp anakaa na watoto wake hapo au hakua nao?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu hii Nyama Chebaz i wapi??
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haahahaa ok unapenda bongo flavor ok:)
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kimey jamaa aliugua one day na kukata roho watu wasivyo na dogo walidai wakadai my wife katia mkono

    lakini kilichoshangaza ndani ya mwezi mmoja mama na jamaa yake serengeti boys wakaanza kuishi kiunyumba pasipo hofu yoyote

    hii ndo love iz blind??
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa vizuri,unasemaje inasadikika kuwa alimuua mumewe? Kwani si ni jirani yako? inakuwaje tena utwambie kuwa inasadikika? kama ni jirani yako inawezekana unajua undani wa habari,hebu tupe habari kamili,maana nikijaribu kuisoma hii thread ni kama vile ni story ya kubuni.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah nitakupeleka mkuu watu tuna funga safari na kwenda kunywa viwanja vya mbali. Hicho kiwanja nakipenda sana upepo mwanana safi sana.

    F1 Mapenzi ni kichaa mapenzi ni uwenda wazimu yaani usiugue ugonjwa wa mapenzi utageuka mwehu ogopa sana neno mapenzi F1 yapo na utayaacha.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    swali langu ni je kama umemchoka mwenzio kuliko kukatili maisha yake kwa nini msikae chini na kuambizana kama love haipo tena mkionana ni kama vile simba na chui ili kila mtu aanze ustaarabu wake ..

    kila mmoja aanze kuonja maisha yake binafsi katika mwanga bora ?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha wewe hujui kupenda wewe huyo unae sema wampenda kumbe geresha tu muulize MJ1 anavyo teseka utapata jibu.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Msindima mie sikuwepo wakati jamaa anakata roho nilipika tu kama jirani na kuhudhuria mazishi :)
     
Loading...