Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi: hisia au kuchagua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Kop, Dec 2, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nimekuwa nawauliza watu ili swali lakini sipati majibu ya kuridhisha, ninyi wana MMU mnafikirije....?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    kaulize kwenye jukwaa la dini ambako AMRI KUU NI UPENDO
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Swali lako halijakaa wazi...
    Nadhani ni hisia ila unaweza kuchagua kuipotezea au kuiendekeza.
     
  4. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swali zuri sana.
    Mi nadhani mapenzi ni hisia,ingawa kwa dunia ya sasa inazidi kushuka kama kigezo cha kuwa kwenye mapenzi.

    Watu wanafuata kuchagua zaidi na hasa kigezo cha uchumi kinapokuja.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ni kitovu cha Uzembe
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni hisia mkuu, na pia hutoka moyoni. Huwezi kuchagua mapenzi, maana hayo si maembe au machungwa!!! Na ukiforce kuchagua, baadaye utaishia nyumba ndogo
     
Loading...